- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Mga pagtutukoy ng C0603C0G500-2R0CNP-CT Tech
Venkel - C0603C0G500-2R0CNP-CT Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Venkel - C0603C0G500-2R0CNP-CT
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Venkel LTD |
| Boltahe - Rated | 50V |
| pagpapaubaya | ±0.25pF |
| Kapal (Max) | 0.036" (0.91mm) |
| temperatura koepisyent | C0G, NP0 |
| Sukat / Dimension | 0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm) |
| Ratings | - |
| Package / Kaso | 0603 (1608 Metric) |
| operating Temperature | -55°C ~ 125°C |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Salalayan Type | Surface Mount, MLCC |
| Lead Style | - |
| Lead Spacing | - |
| Taas - Makaupo (Max) | - |
| Mga tampok | - |
| Pagkabigo Rate | - |
| kapasidad | 2 pF |
| aplikasyon | General Purpose |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Venkel C0603C0G500-2R0CNP-CT.
| Katangian ng produkto | ![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | C0603C0G500-2R0DNP-CT | C0603C0G500-2R0CNE-CT | C0603C0G500-2R2BNP-CT | C0603C0G500-2R0DNE-CT |
| Manufacturer | Venkel | Venkel | Venkel | Venkel |
| Lead Spacing | - | - | - | - |
| pagpapaubaya | - | - | - | - |
| Lead Style | - | - | - | - |
| Ratings | - | - | - | - |
| Pagkabigo Rate | - | - | - | - |
| temperatura koepisyent | - | - | - | - |
| kapasidad | - | - | - | - |
| Kapal (Max) | - | - | - | - |
| Sukat / Dimension | - | - | - | - |
| Boltahe - Rated | - | - | - | - |
| Taas - Makaupo (Max) | - | - | - | - |
| aplikasyon | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| Mga tampok | - | - | - | Simultaneous Sampling |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
C0603C0G500-2R2BNE-CTVenkelCAP CER 2.2PF 50V C0G/NP0 0603
C0603C0G500-2R0CNE-CTVenkelCAP CER 2PF 50V C0G/NP0 0603
C0603C0G500-272KNE-CTVenkelCAP CER 2700PF 50V C0G/NP0 0603
C0603C0G500-2R0DNP-CTVenkelCAP CER 2PF 50V C0G/NP0 0603
C0603C0G500-2R2BNP-CTVenkelCAP CER 2.2PF 50V C0G/NP0 0603
C0603C0G500-2R0DNE-CTVenkelCAP CER 2PF 50V C0G/NP0 0603Ang iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |














Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.