- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Datasheets
AMS1117.pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 10+ | $0.027 | $0.27 |
| 100+ | $0.022 | $2.20 |
| 300+ | $0.02 | $6.00 |
| 1000+ | $0.018 | $18.00 |
| 5000+ | $0.016 | $80.00 |
| 10000+ | $0.015 | $150.00 |
Mga pagtutukoy ng AMS1117-1.2 Tech
UMW - AMS1117-1.2 Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa UMW - AMS1117-1.2
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | UMW |
| Ang Boltahe ng Dropout (Max) | 1.3V @ 1A |
| Boltahe - Output (Min / Fixed) | 1.2V |
| Boltahe - Output (Max) | - |
| Boltahe - Input (Max) | 12V |
| Supplier aparato Package | SOT-223-3L |
| serye | - |
| Mga Tampok ng Proteksyon | Over Temperature |
| Package / Kaso | TO-261-4, TO-261AA |
| Package | Tape & Reel (TR) |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| PSRR | 75dB (120Hz) |
| Type output | Fixed |
| output Configuration | Positive |
| operating Temperature | -40°C ~ 125°C (TJ) |
| Bilang ng Regulators | 1 |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Kasalukuyang - Quiescent (Iq) | 10 mA |
| Current - Output | 1A |
| control Tampok | Current Limit |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8542.39.0001 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa UMW AMS1117-1.2.
| Katangian ng produkto | ![]() |
![]() |
![]() |
|
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | AMS1117-1.2 | AMS1117 MOS | AMS1117-1.8V/3.3V | AMS1086CM-5.0 |
| Manufacturer | UMW | ams | YXYBDT | ams |
| Supplier aparato Package | SOT-223-3L | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| Boltahe - Output (Min / Fixed) | 1.2V | - | - | - |
| Boltahe - Output (Max) | - | - | - | - |
| Salalayan Type | Surface Mount | - | - | - |
| Package / Kaso | TO-261-4, TO-261AA | - | - | - |
| Type output | Fixed | - | - | - |
| Bilang ng Regulators | 1 | - | - | - |
| output Configuration | Positive | - | - | - |
| Boltahe - Input (Max) | 12V | - | - | - |
| operating Temperature | -40°C ~ 125°C (TJ) | - | - | - |
| Mga Tampok ng Proteksyon | Over Temperature | - | - | - |
| Ang Boltahe ng Dropout (Max) | 1.3V @ 1A | - | - | - |
| PSRR | 75dB (120Hz) | - | - | - |
| Current - Output | 1A | - | - | - |
| control Tampok | Current Limit | - | - | - |
| Kasalukuyang - Quiescent (Iq) | 10 mA | - | - | - |
| Package | Tape & Reel (TR) | - | - | - |
I -download ang AMS1117-1.2 PDF Datasheets at UMW na dokumentasyon para sa AMS1117-1.2 - UMW.
AMS1117 MOSams
AMS1086CT-2.85ams
AMS1086CM-2.85ams
AMS1117-1.5ams
AMS1086CTams
AMS1117-1.8 MOSams
AMS1086CT-5.0ams
AMS1086CM-3.3ams
AMS1086CT-2.5ams
AMS1117ams
AMS1117-1.8Vams
AMS1117-1.2Vams
AMS1117-1.8Cams
AMS1086CM-5.0ams
AMS1117-1.2/3.3/5.5ams
AMS1117-1.8V/3.3VYXYBDT
AMS1117-1.5VAMS/PLAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.