- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $0.418 | $0.42 |
Mga pagtutukoy ng XC6601B101PR-G Tech
Torex Semiconductor Ltd - XC6601B101PR-G Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Torex Semiconductor Ltd - XC6601B101PR-G
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Torex Semiconductor Ltd. |
| Ang Boltahe ng Dropout (Max) | - |
| Boltahe - Output (Min / Fixed) | 1V |
| Boltahe - Output (Max) | - |
| Boltahe - Input (Max) | 3V |
| Supplier aparato Package | SOT-89-5 |
| Mga Tampok ng Proteksyon | Over Current, Over Temperature, Soft Start, Under Voltage Lockout (UVLO) |
| Package / Kaso | SOT-89-5/6 |
| PSRR | 60dB ~ 40dB (1kHz) |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Type output | Fixed |
| output Configuration | Positive |
| operating Temperature | -40°C ~ 85°C |
| Bilang ng Regulators | 1 |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Current - Supply (Max) | 45 µA |
| Kasalukuyang - Quiescent (Iq) | 3 µA |
| Current - Output | - |
| control Tampok | Enable |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Torex Semiconductor Ltd XC6601B101PR-G.
| Katangian ng produkto | ||||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | XC6601B101ER-G | XC6601B111PR-G | XC6601B091PR-G | XC6601B11BPR-G |
| Manufacturer | Torex Semiconductor Ltd | Torex Semiconductor Ltd | Torex Semiconductor Ltd | Torex Semiconductor Ltd |
| Supplier aparato Package | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
| Current - Output | - | - | - | - |
| Boltahe - Output (Min / Fixed) | - | - | - | - |
| Type output | - | Current - Unbuffered | Voltage - Buffered | - |
| Bilang ng Regulators | - | - | - | - |
| PSRR | - | - | - | - |
| Mga Tampok ng Proteksyon | - | - | - | - |
| Current - Supply (Max) | - | - | - | - |
| Ang Boltahe ng Dropout (Max) | - | - | - | - |
| Kasalukuyang - Quiescent (Iq) | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| output Configuration | - | - | - | - |
| control Tampok | - | - | - | - |
| Boltahe - Input (Max) | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| Boltahe - Output (Max) | - | - | - | - |
Ang iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.