- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Datasheets
Radial Leaded Inductors Catalog.pdfPCN obsolescence/ eol
LH Series EOL 26/Jun/2019.pdfMga pagtutukoy ng LHL10TB122JB Tech
Taiyo Yuden - LHL10TB122JB Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Taiyo Yuden - LHL10TB122JB
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Taiyo Yuden |
| uri | - |
| pagpapaubaya | ±5% |
| Sukat / Dimension | 0.433" Dia (11.00mm) |
| shielding | Unshielded |
| serye | LH, L Type |
| Ratings | - |
| Q @ Freq | 50 @ 252kHz |
| Package / Kaso | Radial, Vertical Cylinder |
| Package | Tape & Box (TB) |
| operating Temperature | -25°C ~ 105°C |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Salalayan Type | Through Hole |
| Material - Core | Ferrite |
| Inductance Frequency - Test | 252 kHz |
| inductance | 1.2 mH |
| Taas - Makaupo (Max) | 0.551" (14.00mm) |
| Frequency - Self Resonant | 870kHz |
| Mga tampok | - |
| DC pagtutol (DCR) | 2.3Ohm Max |
| Kasalukuyang rating (amps) | 330 mA |
| Kasalukuyang - saturation (ISAT) | - |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | Not Applicable |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8504.50.8000 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Taiyo Yuden LHL10TB122JB.
| Katangian ng produkto | ![]() |
![]() |
![]() |
|
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | LHL10TB102JB | LHL10TB122J | LHL10TB102JS | LHL10TB124JE |
| Manufacturer | Taiyo Yuden | Taiyo Yuden | Taiyo Yuden | Taiyo Yuden |
| Q @ Freq | - | - | - | - |
| inductance | - | - | - | - |
| DC pagtutol (DCR) | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Mga tampok | - | - | - | Simultaneous Sampling |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| Frequency - Self Resonant | - | - | - | - |
| uri | - | - | - | - |
| Ratings | - | - | - | - |
| pagpapaubaya | - | - | - | - |
| Kasalukuyang - saturation (ISAT) | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Taas - Makaupo (Max) | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Sukat / Dimension | - | - | - | - |
| shielding | - | - | - | - |
| Kasalukuyang rating (amps) | - | - | - | - |
| Inductance Frequency - Test | - | - | - | - |
| Material - Core | - | - | - | - |
I -download ang LHL10TB122JB PDF Datasheets at Taiyo Yuden na dokumentasyon para sa LHL10TB122JB - Taiyo Yuden.
LHL10TB150USTaiyo YudenFIXED IND 15UH 2.6A 42 MOHM TH
LHL10TB103JSTaiyo YudenFIXED IND 10MH 120MA 19 OHM TH
LHL10TB102JSTaiyo YudenFIXED IND 1MH 410MA 1.8 OHM TH
LHL10TB151KBTaiyo YudenFIXED IND 150UH 950MA 290MOHM TH
LHL10TB102JBTaiyo YudenFIXED IND 1MH 410MA 1.8 OHM TH
LHL10TB150KBTaiyo YudenFIXED IND 15UH 2.6A 42 MOHM TH
LHL10TB121KBTaiyo YudenFIXED IND 120UH 1A 250 MOHM TH
LHL10TB151KHTaiyo YudenFIXED IND 150UH 950MA 290MOHM TH
LHL10TB124JETaiyo YudenFIXED IND 120MH 30MA 260 OHM THAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |














Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.