- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Datasheets
Radial Leaded Inductors Catalog.pdfPCN obsolescence/ eol
LH Series EOL 26/Jun/2019.pdfMga pagtutukoy ng LHL08NB330KS Tech
Taiyo Yuden - LHL08NB330KS Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Taiyo Yuden - LHL08NB330KS
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Taiyo Yuden |
| uri | - |
| pagpapaubaya | ±10% |
| Sukat / Dimension | 0.354" Dia (9.00mm) |
| shielding | Unshielded |
| serye | LH, L Type |
| Ratings | - |
| Q @ Freq | 40 @ 2.52MHz |
| Package / Kaso | Radial, Vertical Cylinder |
| Package | Bulk |
| operating Temperature | -25°C ~ 105°C |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Salalayan Type | Through Hole |
| Material - Core | Ferrite |
| Inductance Frequency - Test | 2.52 MHz |
| inductance | 33 µH |
| Taas - Makaupo (Max) | 0.374" (9.50mm) |
| Frequency - Self Resonant | 8.8MHz |
| Mga tampok | - |
| DC pagtutol (DCR) | 100mOhm Max |
| Kasalukuyang rating (amps) | 1.4 A |
| Kasalukuyang - saturation (ISAT) | - |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | Not Applicable |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8504.50.8000 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Taiyo Yuden LHL08NB330KS.
| Katangian ng produkto | ![]() |
|||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | LHL08NB330K | LHL08NB390K | LHL08NB3R3LS | LHL08NB331K |
| Manufacturer | Taiyo Yuden | Taiyo Yuden | Taiyo Yuden | Taiyo Yuden |
| pagpapaubaya | - | - | - | - |
| inductance | - | - | - | - |
| Inductance Frequency - Test | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Mga tampok | - | - | - | Simultaneous Sampling |
| serye | - | - | - | - |
| Frequency - Self Resonant | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Kasalukuyang - saturation (ISAT) | - | - | - | - |
| Kasalukuyang rating (amps) | - | - | - | - |
| uri | - | - | - | - |
| Taas - Makaupo (Max) | - | - | - | - |
| Sukat / Dimension | - | - | - | - |
| Material - Core | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Ratings | - | - | - | - |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| shielding | - | - | - | - |
| DC pagtutol (DCR) | - | - | - | - |
| Q @ Freq | - | - | - | - |
I -download ang LHL08NB330KS PDF Datasheets at Taiyo Yuden na dokumentasyon para sa LHL08NB330KS - Taiyo Yuden.
LHL08NB2R2LSTaiyo YudenFIXED IND 2.2UH 4.1A 17 MOHM TH
LHL08NB3R9LSTaiyo YudenFIXED IND 3.9UH 3.1A 24 MOHM TH
LHL08NB3R3LSTaiyo YudenFIXED IND 3.3UH 3.2A 21 MOHM THAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |














Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.