- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Datasheets
Cylindrical Battery Holders.pdfPCN obsolescence/ eol
Cylindrical Battery Holders.pdfMga pagtutukoy ng LAP02KRR39K Tech
Taiyo Yuden - LAP02KRR39K Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Taiyo Yuden - LAP02KRR39K
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Taiyo Yuden |
| uri | - |
| pagpapaubaya | ±10% |
| Supplier aparato Package | - |
| Sukat / Dimension | 0.091' Dia x 0.134' L (2.30mm x 3.40mm) |
| shielding | Unshielded |
| serye | LA, P Type |
| Ratings | - |
| Q @ Freq | 35 @ 25.2MHz |
| Package / Kaso | Axial |
| Package | Bulk |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| operating Temperature | -25°C ~ 105°C |
| Salalayan Type | Through Hole |
| Material - Core | - |
| Inductance Frequency - Test | 25.2 MHz |
| inductance | 390 nH |
| Taas - Makaupo (Max) | - |
| Frequency - Self Resonant | 300MHz |
| DC pagtutol (DCR) | 510mOhm Max |
| Kasalukuyang rating (amps) | 350 mA |
| Kasalukuyang - saturation (ISAT) | - |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8504.50.8000 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Taiyo Yuden LAP02KRR39K.
| Katangian ng produkto | ![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | LAP02KRR33K | LAP02KRR47K | LAP02KR6R8K | LAP02KRR68K |
| Manufacturer | Taiyo Yuden | Taiyo Yuden | Taiyo Yuden | Taiyo Yuden |
| uri | - | - | - | - |
| Kasalukuyang rating (amps) | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Material - Core | - | - | - | - |
| DC pagtutol (DCR) | - | - | - | - |
| Sukat / Dimension | - | - | - | - |
| Supplier aparato Package | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
| Frequency - Self Resonant | - | - | - | - |
| inductance | - | - | - | - |
| Inductance Frequency - Test | - | - | - | - |
| Q @ Freq | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Kasalukuyang - saturation (ISAT) | - | - | - | - |
| pagpapaubaya | - | - | - | - |
| Taas - Makaupo (Max) | - | - | - | - |
| Ratings | - | - | - | - |
| shielding | - | - | - | - |
I -download ang LAP02KRR39K PDF Datasheets at Taiyo Yuden na dokumentasyon para sa LAP02KRR39K - Taiyo Yuden.
LAP02KRR27KTaiyo YudenFIXED IND 270NH 380MA 430MOHM TH
LAP02KRR56KTaiyo YudenFIXED IND 560NH 320MA 610MOHM TH
LAP02TA150KTaiyo YudenFIXED IND 15UH 145MA 2.8 OHM TH
LAP02TA101KTaiyo YudenFIXED IND 100UH 44MA 12 OHM TH
LAP02KRR47KTaiyo YudenFIXED IND 470NH 330MA 560MOHM TH
LAP02KR5R6KTaiyo YudenFIXED IND 5.6UH 180MA 1.9 OHM TH
LAP02KRR82KTaiyo YudenFIXED IND 820NH 290MA 740MOHM TH
LAP02KRR22KTaiyo YudenFIXED IND 220NH 400MA 400MOHM TH
LAP02TA120KTaiyo YudenFIXED IND 12UH 150MA 2.5 OHM TH
LAP02KR560KTaiyo YudenFIXED IND 56UH 68MA 6.4 OHM TH
LAP02TA121KTaiyo YudenFIXED IND 120UH 42MA 13 OHM TH
LAP02KR8R2KTaiyo YudenFIXED IND 8.2UH 165MA 2.2 OHM TH
LAP02KRR33KTaiyo YudenFIXED IND 330NH 370MA 480MOHM TH
LAP02KR820KTaiyo YudenFIXED IND 82UH 46MA 11 OHM TH
LAP02KRR68KTaiyo YudenFIXED IND 680NH 310MA 670MOHM TH
LAP02KR6R8KTaiyo YudenFIXED IND 6.8UH 175MA 2 OHM TH
LAP02KR680KTaiyo YudenFIXED IND 68UH 64MA 7.2 OHM TH
LAP02TA100KTaiyo YudenFIXED IND 10UH 160MA 2.5 OHM THAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |














Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.