- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Mga Datasheet
1.5SMC6.8(A) - 1.5SMC200(A).pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $0.228 | $0.23 |
Mga pagtutukoy ng 1.5SMC20A R7G Tech
TSC (Taiwan Semiconductor) - 1.5SMC20A R7G Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa TSC (Taiwan Semiconductor) - 1.5SMC20A R7G
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Taiwan Semiconductor |
| Boltahe - Baliktarin Standoff (Typ) | 17.1V |
| Boltahe - Clamping (Max) @ IPP | 27.7V |
| Boltahe - Breakdown (Min) | 19V |
| unidirectional Channels | 1 |
| uri | Zener |
| Supplier aparato Package | DO-214AB (SMC) |
| serye | 1.5SMC |
| Power Line Protection | No |
| Power - Peak Pulse | 1500W (1.5kW) |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| packaging | Tape & Reel (TR) |
| Package / Kaso | DO-214AB, SMC |
| Ibang pangalan | 1.5SMC20A R7G-ND 1.5SMC20AR7G |
| operating Temperature | -55°C ~ 150°C (TJ) |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Lead free / RoHS Compliant |
| Current - Peak Pulse (10 / 1000μs) | 56A |
| Kapasidad @ Frequency | - |
| aplikasyon | General Purpose |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Lead libreng / RoHS compliant |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa TSC (Taiwan Semiconductor) 1.5SMC20A R7G.
| Katangian ng produkto | ||||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | 1.5SMC20A R7 | 1.5SMC20A R6G | 1.5SMC20A V7G | 1.5SMC20A TR13 |
| Manufacturer | Taiwan Semiconductor Corporation | Taiwan Semiconductor Corporation | Taiwan Semiconductor Corporation | Central Semiconductor |
| Power - Peak Pulse | - | - | - | - |
| Ibang pangalan | - | - | - | - |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | - | - | - | - |
| Supplier aparato Package | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
| Boltahe - Clamping (Max) @ IPP | - | - | - | - |
| Kapasidad @ Frequency | - | - | - | - |
| Boltahe - Breakdown (Min) | - | - | - | - |
| packaging | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | - | - | - | - |
| aplikasyon | - | - | - | - |
| unidirectional Channels | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Current - Peak Pulse (10 / 1000μs) | - | - | - | - |
| Power Line Protection | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| Boltahe - Baliktarin Standoff (Typ) | - | - | - | - |
| uri | - | - | - | - |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
I -download ang 1.5SMC20A R7G PDF Datasheets at TSC (Taiwan Semiconductor) na dokumentasyon para sa 1.5SMC20A R7G - TSC (Taiwan Semiconductor).
Ang iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.