- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Datasheets
VLCF5020-1 Series.pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $0.895 | $0.90 |
| 10+ | $0.759 | $7.59 |
| 30+ | $0.685 | $20.55 |
| 100+ | $0.601 | $60.10 |
| 500+ | $0.564 | $282.00 |
| 1000+ | $0.547 | $547.00 |
Mga pagtutukoy ng VLCF5020T-6R8N1R3-1 Tech
TDK Corporation - VLCF5020T-6R8N1R3-1 Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa TDK Corporation - VLCF5020T-6R8N1R3-1
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | TDK Corporation |
| uri | Drum Core, Wirewound |
| pagpapaubaya | ±30% |
| Supplier aparato Package | - |
| Sukat / Dimension | 0.197" L x 0.197" W (5.00mm x 5.00mm) |
| shielding | Shielded |
| serye | VLCF |
| Ratings | - |
| Q @ Freq | - |
| Package / Kaso | Nonstandard |
| Package | Tape & Reel (TR) |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| operating Temperature | -40°C ~ 105°C |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Material - Core | Ferrite |
| Inductance Frequency - Test | 100 kHz |
| inductance | 6.8 µH |
| Taas - Makaupo (Max) | 0.079" (2.00mm) |
| Frequency - Self Resonant | - |
| DC pagtutol (DCR) | 165mOhm Max |
| Kasalukuyang rating (amps) | 1.39 A |
| Kasalukuyang - saturation (ISAT) | 1.39A |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8504.50.4000 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa TDK Corporation VLCF5020T-6R8N1R3-1.
| Katangian ng produkto | ||||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | VLCF5020T-6R8N1R1 | VLCF5020T-4R7N1R7-1 | VLCF5024T-1R8N1R8-2 | VLCF5020T-3R3N2R0-1 |
| Manufacturer | TDK Corporation | TDK Corporation | TDK Corporation | TDK Corporation |
| Sukat / Dimension | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| serye | - | - | - | - |
| Material - Core | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Kasalukuyang rating (amps) | - | - | - | - |
| Supplier aparato Package | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
| uri | - | - | - | - |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| Kasalukuyang - saturation (ISAT) | - | - | - | - |
| Inductance Frequency - Test | - | - | - | - |
| Taas - Makaupo (Max) | - | - | - | - |
| Q @ Freq | - | - | - | - |
| DC pagtutol (DCR) | - | - | - | - |
| shielding | - | - | - | - |
| inductance | - | - | - | - |
| Ratings | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Frequency - Self Resonant | - | - | - | - |
| pagpapaubaya | - | - | - | - |
I -download ang VLCF5020T-6R8N1R3-1 PDF Datasheets at TDK Corporation na dokumentasyon para sa VLCF5020T-6R8N1R3-1 - TDK Corporation.
VLCF5020T-6R8TDK Corporation
VLCF5022T-2R2N2R6-1TDK Corporation
VLCF5020T-4R7NTDK Corporation
VLCF5022T-2R7N2R5-1TDK CorporationAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.