- Bran***Lewis
- 2026/05/11
HTML Datasheet
VLBU1024660F Type Datasheet.pdfDatasheets
VLBU1024660F Type Datasheet.pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $2.428 | $2.43 |
| 10+ | $2.11 | $21.10 |
| 30+ | $1.922 | $57.66 |
| 100+ | $1.646 | $164.60 |
| 600+ | $1.558 | $934.80 |
| 1200+ | $1.519 | $1,822.80 |
Mga pagtutukoy ng VLBU1024660R07MF Tech
TDK Corporation - VLBU1024660R07MF Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa TDK Corporation - VLBU1024660R07MF
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | TDK Corporation |
| uri | Drum Core, Wirewound |
| pagpapaubaya | ±20% |
| Supplier aparato Package | - |
| Sukat / Dimension | 0.402" L x 0.181" W (10.20mm x 4.60mm) |
| shielding | Unshielded |
| serye | VLBU |
| Ratings | - |
| Package / Kaso | Nonstandard |
| Package | Tape & Reel (TR) |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| operating Temperature | -40°C ~ 125°C |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Material - Core | Ferrite |
| Inductance Frequency - Test | 100 kHz |
| inductance | 70 nH |
| Taas - Makaupo (Max) | 0.236" (6.00mm) |
| DC pagtutol (DCR) | 0.23mOhm |
| Kasalukuyang rating (amps) | 70 A |
| Kasalukuyang - saturation (ISAT) | 93A |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8504.50.8000 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa TDK Corporation VLBU1024660R07MF.
| Katangian ng produkto | ![]() |
|||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | VLBU1024660R07MF1 | VLBU1024660R12MF1 | VLBU1024660R12MF | VLBU10060120T-R47L |
| Manufacturer | TDK Corporation | TDK Corporation | TDK Corporation | TDK Corporation |
| Taas - Makaupo (Max) | - | - | - | - |
| shielding | - | - | - | - |
| inductance | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| serye | - | - | - | - |
| pagpapaubaya | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| uri | - | - | - | - |
| Kasalukuyang rating (amps) | - | - | - | - |
| Supplier aparato Package | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
| Material - Core | - | - | - | - |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| Kasalukuyang - saturation (ISAT) | - | - | - | - |
| Sukat / Dimension | - | - | - | - |
| Inductance Frequency - Test | - | - | - | - |
| Ratings | - | - | - | - |
| DC pagtutol (DCR) | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
I -download ang VLBU1024660R07MF PDF Datasheets at TDK Corporation na dokumentasyon para sa VLBU1024660R07MF - TDK Corporation.
VLBU10060120T-R47LTDK CorporationFIXED IND 470NH 0.132MOHM SMDAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.