- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Datasheets
SIDHP-FS2818F Series.pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $5.641 | $5.64 |
| 200+ | $2.251 | $450.20 |
| 500+ | $2.176 | $1,088.00 |
| 1000+ | $2.139 | $2,139.00 |
Mga pagtutukoy ng SIDHP-FS2818F-100M Tech
Suntsu Electronics, Inc. - SIDHP-FS2818F-100M Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Suntsu Electronics, Inc. - SIDHP-FS2818F-100M
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Suntsu Electronics, Inc. |
| uri | Wirewound |
| pagpapaubaya | ±20% |
| Supplier aparato Package | - |
| Sukat / Dimension | 1.102" L x 0.776" W (28.00mm x 19.70mm) |
| shielding | Unshielded |
| serye | SIDHP-FS2818F |
| Ratings | - |
| Q @ Freq | - |
| Package / Kaso | Nonstandard |
| Package | Bulk |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| operating Temperature | -40°C ~ 125°C |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Material - Core | - |
| Inductance Frequency - Test | 100 kHz |
| inductance | 10 µH |
| Taas - Makaupo (Max) | 0.728" (18.50mm) |
| Frequency - Self Resonant | - |
| Mga tampok | - |
| DC pagtutol (DCR) | 2.58mOhm Max |
| Kasalukuyang rating (amps) | 30 A |
| Kasalukuyang - saturation (ISAT) | 33A |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | RoHS compliant |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| ECCN | EAR99 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Suntsu Electronics, Inc. SIDHP-FS2818F-100M.
| Katangian ng produkto | ||||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | SIDHP-FD2818F-100M | SIDHP-FS2818F-220M | SIDHP-FS2715E-100M | SIDHP-FD2818F-220M |
| Manufacturer | Suntsu Electronics, Inc. | Suntsu Electronics, Inc. | Suntsu Electronics, Inc. | Suntsu Electronics, Inc. |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| serye | - | - | - | - |
| Inductance Frequency - Test | - | - | - | - |
| shielding | - | - | - | - |
| Material - Core | - | - | - | - |
| Supplier aparato Package | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
| Sukat / Dimension | - | - | - | - |
| Frequency - Self Resonant | - | - | - | - |
| Ratings | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| DC pagtutol (DCR) | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Kasalukuyang - saturation (ISAT) | - | - | - | - |
| Mga tampok | - | - | - | Simultaneous Sampling |
| Taas - Makaupo (Max) | - | - | - | - |
| Kasalukuyang rating (amps) | - | - | - | - |
| inductance | - | - | - | - |
| pagpapaubaya | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| uri | - | - | - | - |
| Q @ Freq | - | - | - | - |
I -download ang SIDHP-FS2818F-100M PDF Datasheets at Suntsu Electronics, Inc. na dokumentasyon para sa SIDHP-FS2818F-100M - Suntsu Electronics, Inc..
Ang iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.