- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Datasheets
yyMyyDyyy-S(273,664) Datasheet.pdfImpormasyon sa Kapaligiran
Sullins Connector Solutions REACH.pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $10.304 | $10.30 |
Mga pagtutukoy ng GCM22DTMN-S273 Tech
Sullins Connector Solutions - GCM22DTMN-S273 Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Sullins Connector Solutions - GCM22DTMN-S273
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Sullins Connector Solutions |
| pagwawakas | Solder |
| serye | - |
| basahin Out | Dual |
| tarik | 0.156" (3.96mm) |
| Package | Tray |
| operating Temperature | -65°C ~ 125°C |
| Bilang ng mga hilera | 2 |
| Bilang ng Posisyon / Bay / Row | 22 |
| Bilang ng Posisyon | 44 |
| Salalayan Type | Through Hole, Right Angle |
| Pangasiwaan ng materyal - Insulation | Polyamide (PA9T), Nylon 9T |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| kasarian | Female |
| flange Tampok | - |
| Mga tampok | - |
| Uri ng Contact | Loop Bellows |
| Contact Material | Phosphor Bronze |
| Makipag-ugnay sa Finish Kapal | 30.0µin (0.76µm) |
| Makipag-ugnay sa Finish | Gold |
| kulay | Black |
| Uri ng Card | Non Specified - Dual Edge |
| Card Kapal | 0.093" (2.36mm) |
| Base Number Product | GCM22 |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | Not Applicable |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8536.69.4040 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Sullins Connector Solutions GCM22DTMN-S273.
| Katangian ng produkto | ![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | GCM22DTMT-S273 | GCM22DTMD-S273 | GCM22DTMN-S664 | GCM22DTMN-S189 |
| Manufacturer | Sullins Connector Solutions | Sullins Connector Solutions | Sullins Connector Solutions | Sullins Connector Solutions |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Makipag-ugnay sa Finish Kapal | - | - | - | - |
| Mga tampok | - | - | - | Simultaneous Sampling |
| Bilang ng Posisyon | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Card Kapal | - | - | - | - |
| Pangasiwaan ng materyal - Insulation | - | - | - | - |
| Bilang ng Posisyon / Bay / Row | - | - | - | - |
| Makipag-ugnay sa Finish | - | - | - | - |
| basahin Out | - | - | - | - |
| flange Tampok | - | - | - | - |
| Base Number Product | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| tarik | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Bilang ng mga hilera | - | - | - | - |
| Uri ng Card | - | - | - | - |
| pagwawakas | - | - | - | - |
| kulay | - | - | - | - |
| Contact Material | - | - | - | - |
| kasarian | - | - | - | - |
| Uri ng Contact | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
I -download ang GCM22DTMN-S273 PDF Datasheets at Sullins Connector Solutions na dokumentasyon para sa GCM22DTMN-S273 - Sullins Connector Solutions.
GCM22DTMHSullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FMALE 44POS 0.156
GCM22DTMSSullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FMALE 44POS 0.156
GCM22DTMT-S273Sullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FMALE 44POS 0.156
GCM22DTMD-S273Sullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FMALE 44POS 0.156
GCM22DTMISullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FMALE 44POS 0.156
GCM22DTMN-S664Sullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FMALE 44POS 0.156
GCM22DTMN-S189Sullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FMALE 44POS 0.156
GCM22DTMD-S664Sullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FMALE 44POS 0.156
GCM22DTMS-S189Sullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FMALE 44POS 0.156
GCM22DTMI-S189Sullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FMALE 44POS 0.156
GCM22DTMH-S189Sullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FMALE 44POS 0.156
GCM24DCADSullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FMALE 48POS 0.156
GCM22DTMT-S664Sullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FMALE 44POS 0.156
GCM22DTMNSullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FMALE 44POS 0.156
GCM22DTMT-S189Sullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FMALE 44POS 0.156
GCM22DTMTSullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FMALE 44POS 0.156
GCM22DTMD-S189Sullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FMALE 44POS 0.156Ang iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |














Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.