- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Impormasyon sa Kapaligiran
Sullins Connector Solutions REACH.pdfMga pagtutukoy ng ACB97DHND Tech
Sullins Connector Solutions - ACB97DHND Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Sullins Connector Solutions - ACB97DHND
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Sullins Connector Solutions |
| pagwawakas | Solder |
| serye | - |
| basahin Out | Dual |
| tarik | 0.050" (1.27mm) |
| Package | Tube |
| operating Temperature | -65°C ~ 150°C |
| Bilang ng mga hilera | 2 |
| Bilang ng Posisyon / Bay / Row | 97 |
| Bilang ng Posisyon | 194 |
| Salalayan Type | Through Hole |
| Pangasiwaan ng materyal - Insulation | Polyphenylene Sulfide (PPS) |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| kasarian | Female |
| flange Tampok | Flush Mount, Top Opening, Unthreaded, 0.125" (3.18mm) Dia |
| Mga tampok | - |
| Uri ng Contact | Hairpin Bellows |
| Contact Material | Beryllium Copper |
| Makipag-ugnay sa Finish Kapal | 30.0µin (0.76µm) |
| Makipag-ugnay sa Finish | Gold |
| kulay | Black |
| Uri ng Card | Non Specified - Dual Edge |
| Card Kapal | 0.062" (1.57mm) |
| Base Number Product | ACB97 |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8536.69.4040 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Sullins Connector Solutions ACB97DHND.
| Katangian ng produkto | ![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | ACB97DHLN | ACB97DHRN | ACB97DHNN | ACB97DHLD |
| Manufacturer | Sullins Connector Solutions | Sullins Connector Solutions | Sullins Connector Solutions | Sullins Connector Solutions |
| Makipag-ugnay sa Finish | - | - | - | - |
| Pangasiwaan ng materyal - Insulation | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Uri ng Card | - | - | - | - |
| Bilang ng Posisyon / Bay / Row | - | - | - | - |
| kulay | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Bilang ng Posisyon | - | - | - | - |
| Bilang ng mga hilera | - | - | - | - |
| Uri ng Contact | - | - | - | - |
| Base Number Product | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| pagwawakas | - | - | - | - |
| tarik | - | - | - | - |
| basahin Out | - | - | - | - |
| Card Kapal | - | - | - | - |
| kasarian | - | - | - | - |
| flange Tampok | - | - | - | - |
| Makipag-ugnay sa Finish Kapal | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| serye | - | - | - | - |
| Mga tampok | - | - | - | Simultaneous Sampling |
| Contact Material | - | - | - | - |
I -download ang ACB97DHND PDF Datasheets at Sullins Connector Solutions na dokumentasyon para sa ACB97DHND - Sullins Connector Solutions.
ACB97DHHNSullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FML 194POS 0.050
ACB97DHHDSullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FML 194POS 0.050
ACB97DHNNSullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FML 194POS 0.050
ACB97DHNRSullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FML 194POS 0.050
ACB97DHLTSullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FML 194POS 0.050
ACB97DHRTSullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FML 194POS 0.050
ACB97DHLRSullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FML 194POS 0.050
ACB97DHRNSullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FML 194POS 0.050
ACB97DHFTSullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FML 194POS 0.050
ACB98DHANSullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FML 196POS 0.050
ACB97DHRRSullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FML 194POS 0.050
ACB98DHADSullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FML 196POS 0.050
ACB97DHHTSullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FML 194POS 0.050
ACB97DHRDSullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FML 194POS 0.050
ACB97DHNTSullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FML 194POS 0.050
ACB97DHHRSullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FML 194POS 0.050
ACB97DHLDSullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FML 194POS 0.050
ACB97DHLNSullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FML 194POS 0.050Ang iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |














Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.