- Bran***Lewis
- 2026/05/11
HTML Datasheet
Edgecards .100 in Datasheet.pdfImpormasyon sa Kapaligiran
Sullins Connector Solutions REACH.pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $13.322 | $13.32 |
Mga pagtutukoy ng ABC17DRSH-S328 Tech
Sullins Connector Solutions - ABC17DRSH-S328 Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Sullins Connector Solutions - ABC17DRSH-S328
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Sullins Connector Solutions |
| pagwawakas | Solder |
| serye | - |
| basahin Out | Dual |
| tarik | 0.100" (2.54mm) |
| Package | Tray |
| operating Temperature | -65°C ~ 150°C |
| Bilang ng mga hilera | 2 |
| Bilang ng Posisyon / Bay / Row | 17 |
| Bilang ng Posisyon | 34 |
| Salalayan Type | Through Hole |
| Pangasiwaan ng materyal - Insulation | Polyphenylene Sulfide (PPS) |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| kasarian | Female |
| flange Tampok | Top Mount Opening, Unthreaded, 0.125" (3.18mm) Dia |
| Mga tampok | - |
| Uri ng Contact | Loop Bellows |
| Contact Material | Beryllium Copper |
| Makipag-ugnay sa Finish Kapal | 10.0µin (0.25µm) |
| Makipag-ugnay sa Finish | Gold |
| kulay | Brown |
| Uri ng Card | Non Specified - Dual Edge |
| Card Kapal | 0.062" (1.57mm) |
| Base Number Product | ABC17 |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8536.69.4040 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Sullins Connector Solutions ABC17DRSH-S328.
| Katangian ng produkto | ![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | ABC17DRSD-S328 | ABC17DRSN-S328 | ABC17DRSH-S288 | ABC17DRSI-S288 |
| Manufacturer | Sullins Connector Solutions | Sullins Connector Solutions | Sullins Connector Solutions | Sullins Connector Solutions |
| Card Kapal | - | - | - | - |
| kasarian | - | - | - | - |
| Makipag-ugnay sa Finish | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Base Number Product | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| tarik | - | - | - | - |
| Bilang ng Posisyon | - | - | - | - |
| kulay | - | - | - | - |
| Mga tampok | - | - | - | Simultaneous Sampling |
| Makipag-ugnay sa Finish Kapal | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Bilang ng Posisyon / Bay / Row | - | - | - | - |
| Contact Material | - | - | - | - |
| Bilang ng mga hilera | - | - | - | - |
| Pangasiwaan ng materyal - Insulation | - | - | - | - |
| pagwawakas | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| basahin Out | - | - | - | - |
| flange Tampok | - | - | - | - |
| Uri ng Contact | - | - | - | - |
| Uri ng Card | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
I -download ang ABC17DRSH-S328 PDF Datasheets at Sullins Connector Solutions na dokumentasyon para sa ABC17DRSH-S328 - Sullins Connector Solutions.
ABC17DRSTSullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FMALE 34POS 0.100
ABC17DRSI-S288Sullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FMALE 34POS 0.100
ABC17DRMTSullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FMALE 34POS 0.100
ABC17DRSS-S288Sullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FMALE 34POS 0.100
ABC17DRMS-S288Sullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FMALE 34POS 0.100
ABC17DRSNSullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FMALE 34POS 0.100
ABC17DRSD-S288Sullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FMALE 34POS 0.100
ABC17DRSN-S288Sullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FMALE 34POS 0.100
ABC17DRSHSullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FMALE 34POS 0.100
ABC17DRSISullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FMALE 34POS 0.100
ABC17DRSSSullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FMALE 34POS 0.100
ABC17DRST-S288Sullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FMALE 34POS 0.100
ABC17DRSDSullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FMALE 34POS 0.100
ABC17DRMT-S288Sullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FMALE 34POS 0.100
ABC17DRMSSullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FMALE 34POS 0.100
ABC17DRSH-S288Sullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FMALE 34POS 0.100
ABC17DRSN-S328Sullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FMALE 34POS 0.100
ABC17DRSD-S328Sullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FMALE 34POS 0.100Ang iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |














Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.