- Jess***Jones
- 2026/04/17
Numero ng bahagi ng PCN
Global Part Number 9/Aug/2010.pdfImpormasyon sa Kapaligiran
California Prop 65.pdf Stackpole REACH.pdf Stackpole RoHS Series List.pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $0.532 | $0.53 |
Mga pagtutukoy ng SM4124FT887R Tech
Stackpole Electronics Inc - SM4124FT887R Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Stackpole Electronics Inc - SM4124FT887R
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Stackpole Electronics, Inc. |
| pagpapaubaya | ±1% |
| temperatura koepisyent | ±20ppm/°C |
| Supplier aparato Package | 4124 |
| Sukat / Dimension | 0.410" L x 0.240" W (10.41mm x 6.10mm) |
| serye | SM |
| panel Mode | 887 Ohms |
| Power (Watts) | 2W |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Package / Kaso | 4124 J-Lead |
| Package | Tape & Reel (TR) |
| operating Temperature | -55°C ~ 275°C |
| Bilang ng mga Terminations | 2 |
| Taas - Makaupo (Max) | 0.195" (4.95mm) |
| Mga tampok | Moisture Resistant, Pulse Withstanding |
| Pagkabigo Rate | - |
| komposisyon | Wirewound |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8533.21.0080 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Stackpole Electronics Inc SM4124FT887R.
| Katangian ng produkto | ||||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | SM4124FT8R87 | SM4124FT88R7 | SM4124FT8R06 | SM4124FT84R5 |
| Manufacturer | Stackpole Electronics Inc | Stackpole Electronics Inc | Stackpole Electronics Inc | Stackpole Electronics Inc |
| Sukat / Dimension | - | - | - | - |
| Mga tampok | - | - | - | Simultaneous Sampling |
| Pagkabigo Rate | - | - | - | - |
| temperatura koepisyent | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| panel Mode | - | - | - | - |
| Bilang ng mga Terminations | - | - | - | - |
| Taas - Makaupo (Max) | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| pagpapaubaya | - | - | - | - |
| Power (Watts) | - | - | - | - |
| komposisyon | - | - | - | - |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| Supplier aparato Package | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
I -download ang SM4124FT887R PDF Datasheets at Stackpole Electronics Inc na dokumentasyon para sa SM4124FT887R - Stackpole Electronics Inc.
Ang iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.