- Yuki***aka88
- 2026/05/26
Datasheets
SI5345,44,42 Datasheet.pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $20.995 | $21.00 |
Mga pagtutukoy ng SI5345D-D12402-GM Tech
Skyworks Solutions Inc. - SI5345D-D12402-GM Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Skyworks Solutions Inc. - SI5345D-D12402-GM
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Skyworks Solutions, Inc. |
| Boltahe - Supply | 1.71V ~ 1.89V, 3.14V ~ 3.47V |
| uri | Clock Multiplier, Jitter Attenuator |
| Supplier aparato Package | 64-QFN (9x9) |
| serye | - |
| Ratio - Input: Output | 4:10 |
| Package / Kaso | 64-VFQFN Exposed Pad |
| Package | Tray |
| PLL | Yes |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| output | CML, HCSL, LVCMOS, LVDS, LVPECL |
| operating Temperature | -40°C ~ 85°C (TA) |
| Bilang ng Circuits | 1 |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| input | Clock, Crystal, LVCMOS |
| Frequency - Max | 350MHz |
| Divider / Multiplier | Yes/No |
| Differential - Input: Output | Yes/Yes |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 2 (1 Year) |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8542.39.0001 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Skyworks Solutions Inc. SI5345D-D12402-GM.
| Katangian ng produkto | ||||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | SI5345D-D12402-GMR | SI5345D-D12002-GMR | SI5345D-D12002-GM | SI5345D-D13520-GMR |
| Manufacturer | Skyworks Solutions Inc. | Skyworks Solutions Inc. | Skyworks Solutions Inc. | Skyworks Solutions Inc. |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| serye | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Frequency - Max | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| PLL | - | - | - | - |
| input | - | - | - | - |
| Bilang ng Circuits | - | - | - | - |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| Divider / Multiplier | - | - | - | - |
| uri | - | - | - | - |
| Ratio - Input: Output | - | - | - | - |
| output | - | - | - | - |
| Supplier aparato Package | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
| Differential - Input: Output | - | - | - | - |
| Boltahe - Supply | - | - | - | - |
I -download ang SI5345D-D12402-GM PDF Datasheets at Skyworks Solutions Inc. na dokumentasyon para sa SI5345D-D12402-GM - Skyworks Solutions Inc..
Ang iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.