- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Mga Datasheet
SIT9002 Datasheet.pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $12.276 | $12.28 |
Mga pagtutukoy ng SIT9002AI-38N33SB Tech
SiTime - SIT9002AI-38N33SB Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa SiTime - SIT9002AI-38N33SB
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | SiTime |
| Boltahe - Supply | 3.3V |
| uri | XO (Standard) |
| Ikalat Spectrum Bandwidth | ±0.25%, Center Spread |
| Sukat / Dimension | 0.276" L x 0.197" W (7.00mm x 5.00mm) |
| serye | SiT9002 |
| Ratings | - |
| Programmable Type | Programmed by Digi-Key (Enter your frequency in Web Order Notes) |
| packaging | Bulk |
| Package / Kaso | 6-SMD, No Lead |
| output | CML |
| operating Temperature | -40°C ~ 85°C |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Lead free / RoHS Compliant |
| taas | 0.039" (1.00mm) |
| tungkulin | Standby |
| Dalas ng Katatagan (Total) | - |
| dalas Katatagan | ±50ppm |
| Detalyadong Paglalarawan | XO (Standard) CML 1MHz ~ 220MHz Programmable Oscillator 3.3V Standby 6-SMD, No Lead |
| Current - Supply (Max) | 51mA |
| Current - Supply (Huwag paganahin ang) (Max) | 10µA |
| Base Resonator | MEMS |
| Magagamit Dalas ng Saklaw | 1MHz ~ 220MHz |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Lead libreng / RoHS compliant |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa SiTime SIT9002AI-38N33SB.
| Katangian ng produkto | ||||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | SIT9002AI-38N33EB | SIT9002AI-38N33SQ | SIT9002AI-38N33SD | SIT9002AI-38N33SG |
| Manufacturer | SiTime | SiTime | SiTime | SiTime |
| Ikalat Spectrum Bandwidth | - | - | - | - |
| packaging | - | - | - | - |
| Magagamit Dalas ng Saklaw | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Detalyadong Paglalarawan | - | - | - | - |
| taas | - | - | - | - |
| Ratings | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| dalas Katatagan | - | - | - | - |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | - | - | - | - |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| Boltahe - Supply | - | - | - | - |
| Dalas ng Katatagan (Total) | - | - | - | - |
| Sukat / Dimension | - | - | - | - |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| Programmable Type | - | - | - | - |
| tungkulin | - | - | - | - |
| Current - Supply (Huwag paganahin ang) (Max) | - | - | - | - |
| uri | - | - | - | - |
| output | - | - | - | - |
| Current - Supply (Max) | - | - | - | - |
| Base Resonator | - | - | - | - |
I -download ang SIT9002AI-38N33SB PDF Datasheets at SiTime na dokumentasyon para sa SIT9002AI-38N33SB - SiTime.
SIT9002AI-432N33DO100.00000SiTimeMEMS OSC XO 100.0000MHZ HCSL SMDAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.