- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Datasheets
SWPA Series Datasheet.pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 10+ | $0.046 | $0.46 |
| 100+ | $0.04 | $4.00 |
| 300+ | $0.038 | $11.40 |
| 3000+ | $0.034 | $102.00 |
| 6000+ | $0.032 | $192.00 |
| 9000+ | $0.031 | $279.00 |
Mga pagtutukoy ng SWPA4020S680MT Tech
Shenzhen Sunlord Electronics Co., Ltd. - SWPA4020S680MT Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Shenzhen Sunlord Electronics Co., Ltd. - SWPA4020S680MT
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Shenzhen Sunlord Electronics |
| uri | Drum Core, Wirewound |
| pagpapaubaya | ±20% |
| Supplier aparato Package | - |
| Sukat / Dimension | 0.157" L x 0.157" W (4.00mm x 4.00mm) |
| shielding | Shielded |
| serye | SWPA |
| Ratings | - |
| Q @ Freq | - |
| Package / Kaso | Nonstandard |
| Package | Tape & Reel (TR) |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| operating Temperature | -40°C ~ 125°C |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Material - Core | Ferrite |
| Inductance Frequency - Test | 100 kHz |
| inductance | 68 µH |
| Taas - Makaupo (Max) | 0.079" (2.00mm) |
| Frequency - Self Resonant | 7.7MHz |
| Mga tampok | - |
| DC pagtutol (DCR) | 1.38Ohm Max |
| Kasalukuyang rating (amps) | 360 mA |
| Kasalukuyang - saturation (ISAT) | 610mA |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8504.50.8000 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Shenzhen Sunlord Electronics Co., Ltd. SWPA4020S680MT.
| Katangian ng produkto | ||||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | SWPA4020S560MT | SWPA4020S620MT | SWPA4020S820MT | SWPA4020S6R8MT |
| Manufacturer | Shenzhen Sunlord Electronics Co., Ltd. | Shenzhen Sunlord Electronics Co., Ltd. | Shenzhen Sunlord Electronics Co., Ltd. | Shenzhen Sunlord Electronics Co., Ltd. |
| Sukat / Dimension | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| DC pagtutol (DCR) | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| Supplier aparato Package | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
| Mga tampok | - | - | - | Simultaneous Sampling |
| Frequency - Self Resonant | - | - | - | - |
| uri | - | - | - | - |
| pagpapaubaya | - | - | - | - |
| Material - Core | - | - | - | - |
| Inductance Frequency - Test | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Kasalukuyang - saturation (ISAT) | - | - | - | - |
| inductance | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Kasalukuyang rating (amps) | - | - | - | - |
| Q @ Freq | - | - | - | - |
| Taas - Makaupo (Max) | - | - | - | - |
| Ratings | - | - | - | - |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| shielding | - | - | - | - |
I -download ang SWPA4020S680MT PDF Datasheets at Shenzhen Sunlord Electronics Co., Ltd. na dokumentasyon para sa SWPA4020S680MT - Shenzhen Sunlord Electronics Co., Ltd..
SWPA4020S4R7NT 4.7uHSunlord
SWPA4020S4R7NTAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.