- Yuki***aka88
- 2026/05/26
Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $1.37 | $1.37 |
Mga pagtutukoy ng TW-03-08-G-S-185-375 Tech
Samtec Inc. - TW-03-08-G-S-185-375 Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Samtec Inc. - TW-03-08-G-S-185-375
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Samtec, Inc. |
| pagwawakas | Solder |
| Row Spacing | - |
| tarik | 0.079" (2.00mm) |
| Bilang ng mga hilera | 1 |
| Bilang ng Posisyon | 3 |
| Salalayan Type | Through Hole |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Kapal - Tail | 0.375" (9.525mm) |
| Kapal - Stack Taas | 0.185" (4.699mm) |
| Kapal - Post (Mating) | 0.271" (6.883mm) |
| Length - Pangkalahatang Pin | 0.831" (21.107mm) |
| Makipag-ugnay sa Finish Kapal - Post (Mating) | 20.0µin (0.51µm) |
| Makipag-ugnay sa Finish - Post (Mating) | Gold |
| kulay | Black |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Samtec Inc. TW-03-08-G-S-185-375.
| Katangian ng produkto | ![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | TW-03-08-G-S-680-075 | TW-03-08-G-S-175-270 | TW-03-08-G-S-475-115 | TW-03-08-G-S-475-155 |
| Manufacturer | Samtec Inc. | Samtec Inc. | Samtec Inc. | Samtec Inc. |
| Length - Pangkalahatang Pin | - | - | - | - |
| Row Spacing | - | - | - | - |
| Makipag-ugnay sa Finish - Post (Mating) | - | - | - | - |
| Bilang ng Posisyon | - | - | - | - |
| Bilang ng mga hilera | - | - | - | - |
| Kapal - Tail | - | - | - | - |
| Makipag-ugnay sa Finish Kapal - Post (Mating) | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| pagwawakas | - | - | - | - |
| Kapal - Post (Mating) | - | - | - | - |
| tarik | - | - | - | - |
| kulay | - | - | - | - |
| Kapal - Stack Taas | - | - | - | - |
TW-03-08-LM-D-440-035Samtec Inc.CONN BRD STACK 2.00 6POS
TW-03-08-G-S-511-118Samtec Inc.CONN BRD STACK 2.00 3POS
TW-03-08-G-D-510-100Samtec Inc.CONN BRD STACK 2.00 6POS
TW-03-08-G-S-175-270Samtec Inc.CONN BRD STACK 2.00 3POS
TW-03-08-G-D-550-140Samtec Inc.CONN BRD STACK 2.00 6POS
TW-03-08-G-D-480-175Samtec Inc.CONN BRD STACK 2.00 6POS
TW-03-08-G-D-510-125Samtec Inc.CONN BRD STACK 2.00 6POS
TW-03-08-G-S-475-155Samtec Inc.CONN BRD STACK 2.00 3POS
TW-03-08-G-S-400-150Samtec Inc.CONN BRD STACK 2.00 3POS
TW-03-08-G-S-140-100Samtec Inc.CONN BRD STACK 2.00 3POS
TW-03-08-G-D-622-104Samtec Inc.CONN BRD STACK 2.00 6POS
TW-03-08-G-D-491-150Samtec Inc.CONN BRD STACK 2.00 6POS
TW-03-08-G-S-240-260Samtec Inc.CONN BRD STACK 2.00 3POS
TW-03-08-G-D-550-100Samtec Inc.CONN BRD STACK 2.00 6POS
TW-03-08-G-S-680-075Samtec Inc.CONN BRD STACK 2.00 3POS
TW-03-08-G-S-580-125Samtec Inc.CONN BRD STACK 2.00 3POS
TW-03-08-G-S-475-115Samtec Inc.CONN BRD STACK 2.00 3POS
TW-03-08-G-S-620-105Samtec Inc.CONN BRD STACK 2.00 3POSAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |














Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.