- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $0.504 | $0.50 |
Mga pagtutukoy ng TSM-103-03-T-SH Tech
Samtec Inc. - TSM-103-03-T-SH Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Samtec Inc. - TSM-103-03-T-SH
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Samtec, Inc. |
| boltahe Rating | - |
| pagwawakas | Solder |
| estilo | Board to Board or Cable |
| shrouding | Unshrouded |
| serye | TSM |
| Row Spacing - Isinangkot | - |
| Pitch - Isinangkot | 0.100' (2.54mm) |
| Package | Tube |
| Pangkalahatang Haba Makipag-ugnay sa | - |
| operating Temperature | -55°C ~ 105°C |
| Bilang ng mga hilera | 1 |
| Bilang ng Posisyon Loaded | All |
| Bilang ng Posisyon | 3 |
| Salalayan Type | Surface Mount, Right Angle |
| Material Flammability Rating | UL94 V-0 |
| Mated Stacking Heights | - |
| Differential Data Transmission | Liquid Crystal Polymer (LCP) |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| insulation Taas | 0.120' (3.05mm) |
| insulation Kulay | Black |
| Papasok Proteksyon | - |
| Mga tampok | - |
| Type pangkabit | Push-Pull |
| Kasalukuyang rating (amps) | - |
| Uri ng Contact | Male Pin |
| Makipag-ugnay sa Hugis | Square |
| Contact Material | Phosphor Bronze |
| Makipag-ugnay sa Haba - Post | - |
| Makipag-ugnay sa Haba - Isinangkot | 0.420' (10.67mm) |
| Makipag-ugnay sa Finish Kapal - Post | - |
| Makipag-ugnay sa Finish Kapal - Isinangkot | - |
| Makipag-ugnay sa Finish - Post | Tin |
| Makipag-ugnay sa Finish - Isinangkot | Tin |
| Type connector | Header |
| Base Number Product | TSM-103 |
| aplikasyon | - |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8536.69.4040 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Samtec Inc. TSM-103-03-T-SH.
| Katangian ng produkto | ||||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | TSM-103-03-T-SH-A-P-TR | TSM-103-03-T-SH-002-K-TR | TSM-103-03-T-SH-A-TR | TSM-103-03-T-SH-A-K-TR |
| Manufacturer | Samtec Inc. | Samtec Inc. | Samtec Inc. | Samtec Inc. |
| Makipag-ugnay sa Finish Kapal - Isinangkot | - | - | - | - |
| Base Number Product | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| Makipag-ugnay sa Haba - Post | - | - | - | - |
| Differential Data Transmission | - | - | - | - |
| insulation Kulay | - | - | - | - |
| Contact Material | - | - | - | - |
| Makipag-ugnay sa Finish - Isinangkot | - | - | - | - |
| Mga tampok | - | - | - | Simultaneous Sampling |
| insulation Taas | - | - | - | - |
| Kasalukuyang rating (amps) | - | - | - | - |
| Makipag-ugnay sa Finish - Post | - | - | - | - |
| Type connector | - | - | - | - |
| Uri ng Contact | - | - | - | - |
| Makipag-ugnay sa Hugis | - | - | - | - |
| Mated Stacking Heights | - | - | - | - |
| Type pangkabit | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Bilang ng Posisyon | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| serye | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Pangkalahatang Haba Makipag-ugnay sa | - | - | - | - |
| estilo | - | - | - | - |
| Makipag-ugnay sa Haba - Isinangkot | - | - | - | - |
| Bilang ng mga hilera | - | - | - | - |
| boltahe Rating | - | - | - | - |
| pagwawakas | - | - | - | - |
| Pitch - Isinangkot | - | - | - | - |
| Papasok Proteksyon | - | - | - | - |
| shrouding | - | - | - | - |
| Bilang ng Posisyon Loaded | - | - | - | - |
| Material Flammability Rating | - | - | - | - |
| Makipag-ugnay sa Finish Kapal - Post | - | - | - | - |
| aplikasyon | - | - | - | - |
| Row Spacing - Isinangkot | - | - | - | - |
I -download ang TSM-103-03-T-SH PDF Datasheets at Samtec Inc. na dokumentasyon para sa TSM-103-03-T-SH - Samtec Inc..
TSM-103-03-T-MT-KSamtec Inc.CONN HEADER SMD R/A 6POS 2.54MM
TSM-103-03-T-MTSamtec Inc.CONN HEADER SMD R/A 6POS 2.54MMAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.