- Bran***Lewis
- 2026/05/11
PCN packaging
Box Label Chg 28/Jul/2016.pdfPCN Assembly/Pinagmulan
ECOPACK2 Molding Compound 21/Jun/2013.pdfHTML Datasheet
T4 Series Datasheet.pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $0.78 | $0.78 |
| 10+ | $0.666 | $6.66 |
| 30+ | $0.602 | $18.06 |
| 100+ | $0.53 | $53.00 |
| 500+ | $0.421 | $210.50 |
| 1000+ | $0.407 | $407.00 |
Mga pagtutukoy ng T405-600T Tech
STMicroelectronics - T405-600T Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa STMicroelectronics - T405-600T
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | STMicroelectronics |
| Boltahe - Off State | 600 V |
| Boltahe - Gate Trigger (VGT) (Max) | 1.3 V |
| Type triac | Logic - Sensitive Gate |
| Supplier aparato Package | TO-220 |
| serye | - |
| Package / Kaso | TO-220-3 |
| Package | Tube |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| operating Temperature | -40°C ~ 125°C (TJ) |
| Salalayan Type | Through Hole |
| Current - On State (It (RMS)) (Max) | 4 A |
| Current -. Non Rep Surge 50, 60Hz (ITSM) | 30A, 31A |
| Current - Hold (Ih) (Max) | 10 mA |
| Current - Gate Trigger (IGT) (Max) | 5 mA |
| configuration | Single |
| Base Number Product | T405 |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8541.30.0080 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa STMicroelectronics T405-600T.
| Katangian ng produkto | ||||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | T405-600B-TR | T405-700B-TR | T405-600H | T405-800B-TR |
| Manufacturer | STMicroelectronics | STMicroelectronics | STMicroelectronics | STMicroelectronics |
| serye | - | - | - | - |
| Boltahe - Gate Trigger (VGT) (Max) | - | - | - | - |
| Base Number Product | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| Boltahe - Off State | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Current - Hold (Ih) (Max) | - | - | - | - |
| Current - Gate Trigger (IGT) (Max) | - | - | - | - |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| Current - On State (It (RMS)) (Max) | - | - | - | - |
| Type triac | - | - | - | - |
| Supplier aparato Package | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| configuration | - | - | - | S/H-ADC |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Current -. Non Rep Surge 50, 60Hz (ITSM) | - | - | - | - |
I -download ang T405-600T PDF Datasheets at STMicroelectronics na dokumentasyon para sa T405-600T - STMicroelectronics.
T40504500000GAmphenol AnytekTERM BLK 5POS SIDE ENTRY 5MM PCB
T40504520000GAmphenol AnytekTERM BLK 5POS SIDE ENTRY 5MM PCB
T40424500000GAmphenol AnytekTERM BLK 4POS SIDE ENT 7.5MM PCB
T405-600WSTMicroelectronics
T405-800BSTMicroelectronics
T4049BFTOSAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.