- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Datasheets
FERD20L60C.pdfPCN obsolescence/ eol
EOL ADG-23-13935 17/Feb/2023.pdfDisenyo/Pagtukoy ng PCN
Mult Dev Adv Material Notice 8/Apr/2019.pdfPCN Assembly/Pinagmulan
Mult Dev Mold Compound Chg 1/May/2019.pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $0.772 | $0.77 |
| 10+ | $0.664 | $6.64 |
| 30+ | $0.604 | $18.12 |
| 100+ | $0.538 | $53.80 |
| 500+ | $0.507 | $253.50 |
| 1000+ | $0.494 | $494.00 |
Mga pagtutukoy ng FERD20L60CTS Tech
STMicroelectronics - FERD20L60CTS Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa STMicroelectronics - FERD20L60CTS
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | STMicroelectronics |
| Boltahe - Forward (Vf) (Max) @ Kung | 575 mV @ 10 A |
| Boltahe - DC Reverse (Vr) (Max) | 60 V |
| teknolohiya | FERD (Field Effect Rectifier Diode) |
| Supplier aparato Package | TO-220 |
| bilis | No Recovery Time > 500mA (Io) |
| serye | - |
| Package / Kaso | TO-220-3 |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Package | Tube |
| Operating Temperature - Junction | 150°C (Max) |
| Salalayan Type | Through Hole |
| diode Configuration | 1 Pair Common Cathode |
| Current - Reverse pagtagas @ Vr | 970 µA @ 60 V |
| Kasalukuyang - Average rectified (Io) (per Diode) | 10A |
| Base Number Product | FERD20 |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa STMicroelectronics FERD20L60CTS.
| Katangian ng produkto | ||||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | FERD20L60CTS | FERD20H60CG-TR | FERD20L60CG-TR | FERD20H60CTS |
| Manufacturer | STMicroelectronics | STMicroelectronics | STMicroelectronics | STMicroelectronics |
| diode Configuration | 1 Pair Common Cathode | 1 Pair Common Cathode | 1 Pair Common Cathode | 1 Pair Common Cathode |
| Boltahe - DC Reverse (Vr) (Max) | 60 V | 60 V | 60 V | 60 V |
| Current - Reverse pagtagas @ Vr | 970 µA @ 60 V | 200 µA @ 60 V | 970 µA @ 60 V | 200 µA @ 60 V |
| Boltahe - Forward (Vf) (Max) @ Kung | 575 mV @ 10 A | 575 mV @ 10 A | 575 mV @ 10 A | 575 mV @ 10 A |
| Supplier aparato Package | TO-220 | D²PAK | D²PAK | TO-220 |
| teknolohiya | FERD (Field Effect Rectifier Diode) | FERD (Field Effect Rectifier Diode) | FERD (Field Effect Rectifier Diode) | FERD (Field Effect Rectifier Diode) |
| Package | Tube | Tape & Reel (TR) | Tape & Reel (TR) | Tube |
| Kasalukuyang - Average rectified (Io) (per Diode) | 10A | 10A | 10A | 10A |
| Operating Temperature - Junction | 150°C (Max) | 175°C (Max) | 150°C (Max) | 175°C (Max) |
| Package / Kaso | TO-220-3 | TO-263-3, D²Pak (2 Leads + Tab), TO-263AB | TO-263-3, D²Pak (2 Leads + Tab), TO-263AB | TO-220-3 |
| bilis | No Recovery Time > 500mA (Io) | No Recovery Time > 500mA (Io) | No Recovery Time > 500mA (Io) | No Recovery Time > 500mA (Io) |
| Base Number Product | FERD20 | FERD20 | FERD20 | FERD20 |
| Salalayan Type | Through Hole | Surface Mount | Surface Mount | Through Hole |
| serye | - | - | - | - |
I -download ang FERD20L60CTS PDF Datasheets at STMicroelectronics na dokumentasyon para sa FERD20L60CTS - STMicroelectronics.
FERD20H100SHSTMicroelectronicsDIODE FERD 100V 20A IPAK
FERD20S100SHSTMicroelectronicsDIODE FERD 100V 20A TO251Ang iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.