- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Datasheets
PX Series.pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $0.617 | $0.62 |
| 10+ | $0.512 | $5.12 |
| 30+ | $0.458 | $13.74 |
| 200+ | $0.406 | $81.20 |
| 400+ | $0.375 | $150.00 |
| 1000+ | $0.359 | $359.00 |
Mga pagtutukoy ng 25PX4700MEFC16X25 Tech
Rubycon - 25PX4700MEFC16X25 Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Rubycon - 25PX4700MEFC16X25
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Rubycon |
| Boltahe - Rated | 25 V |
| pagpapaubaya | ±20% |
| Ibabaw Mount Land Size | - |
| Sukat / Dimension | 0.630' Dia (16.00mm) |
| serye | PX |
| Ripple Current @ Low Frequency | 1.8 A @ 120 Hz |
| Ripple Current @ High Frequency | 2.07 A @ 10 kHz |
| Ratings | - |
| polariseysyon | Polar |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Package / Kaso | Radial, Can |
| Package | Bulk |
| operating Temperature | -55°C ~ 105°C |
| Salalayan Type | Through Hole |
| Lifetime @ Temp. | 2000 Hrs @ 105°C |
| Lead Spacing | 0.295' (7.50mm) |
| Taas - Makaupo (Max) | 1.063' (27.00mm) |
| ESR (Katumbas Series pagtutol) | - |
| kapasidad | 4700 µF |
| aplikasyon | General Purpose |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8532.22.0020 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Rubycon 25PX4700MEFC16X25.
| Katangian ng produkto | ![]() |
![]() |
||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | 25PX4700MEFCGC16X25 | 25PX470MEFC10X12.5 | 25PX3300MEFC16X25 | 25PX2200MEFCG412.5X20 |
| Manufacturer | Rubycon | Rubycon | Rubycon | Rubycon |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Ripple Current @ High Frequency | - | - | - | - |
| kapasidad | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| polariseysyon | - | - | - | - |
| aplikasyon | - | - | - | - |
| Taas - Makaupo (Max) | - | - | - | - |
| Boltahe - Rated | - | - | - | - |
| Ratings | - | - | - | - |
| Ibabaw Mount Land Size | - | - | - | - |
| Sukat / Dimension | - | - | - | - |
| pagpapaubaya | - | - | - | - |
| Lifetime @ Temp. | - | - | - | - |
| ESR (Katumbas Series pagtutol) | - | - | - | - |
| Lead Spacing | - | - | - | - |
| Ripple Current @ Low Frequency | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
I -download ang 25PX4700MEFC16X25 PDF Datasheets at Rubycon na dokumentasyon para sa 25PX4700MEFC16X25 - Rubycon.
25PX3300MEFC16X25RubyconCAP ALUM 3300UF 20% 25V RADIAL
25PX470MEFC10X12.5RubyconCAP ALUM 470UF 20% 25V RADIALAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.