- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Datasheets
HIP212xFRTxZ(-T).pdfPCN obsolescence/ eol
Multiple Devices 10/Jun/2015.pdfPCN packaging
Label Change-All Devices 01/Dec/2022.pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $2.504 | $2.50 |
| 200+ | $0.97 | $194.00 |
| 500+ | $0.935 | $467.50 |
| 1000+ | $0.919 | $919.00 |
Mga pagtutukoy ng HIP2121FRTAZ Tech
Renesas Electronics America Inc - HIP2121FRTAZ Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Renesas Electronics America Inc - HIP2121FRTAZ
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Renesas Electronics Corporation |
| Boltahe - Supply | 8V ~ 14V |
| Supplier aparato Package | 10-TDFN (4x4) |
| serye | - |
| Paglabas / Fall Time (Typ) | 10ns, 10ns |
| Package / Kaso | 10-WDFN Exposed Pad |
| Package | Tube |
| operating Temperature | -55°C ~ 150°C (TJ) |
| input Dalas | 2 |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Logic Boltahe - VIL, VIH | 1.4V, 2.2V |
| Type input | Inverting |
| High Side Voltage - Max (Bootstrap) | 114 V |
| Uri ng gate | N-Channel MOSFET |
| driven Configuration | Half-Bridge |
| Current - Peak Output (Pinagmulan, lababo) | 2A, 2A |
| Base-Emitter Saturation Voltage (Max) | Synchronous |
| Base Number Product | HIP2121 |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 2 (1 Year) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8541.29.0095 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Renesas Electronics America Inc HIP2121FRTAZ.
| Katangian ng produkto | ||||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | HIP2121FRTAZ-T | HIP2121FRTAZ | HIP2121FRTBZ | HIP2122FRTAZ |
| Manufacturer | Renesas Electronics America Inc | Intersil | Renesas Electronics America Inc | Intersil |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Supplier aparato Package | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
| Current - Peak Output (Pinagmulan, lababo) | - | - | - | - |
| Base-Emitter Saturation Voltage (Max) | - | - | - | - |
| Logic Boltahe - VIL, VIH | - | - | - | - |
| Uri ng gate | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| Base Number Product | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| High Side Voltage - Max (Bootstrap) | - | - | - | - |
| Boltahe - Supply | - | - | - | - |
| Type input | - | - | - | Differential |
| input Dalas | - | - | - | - |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| Paglabas / Fall Time (Typ) | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| driven Configuration | - | - | - | - |
I -download ang HIP2121FRTAZ PDF Datasheets at Renesas Electronics America Inc na dokumentasyon para sa HIP2121FRTAZ - Renesas Electronics America Inc.
Ang iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.