- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Disenyo/Pagtukoy ng PCN
All Dev Label Chg 1/Dec/2022.pdfPCN Assembly/Pinagmulan
Assembly Site Add 4/Feb/2016.pdfDatasheets
IDT Suffixes.pdfHTML Datasheet
IDT74CBTLV3861.pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $0.398 | $0.40 |
| 200+ | $0.154 | $30.80 |
| 500+ | $0.149 | $74.50 |
| 1000+ | $0.147 | $147.00 |
Mga pagtutukoy ng 74CBTLV3861PGG Tech
Renesas Electronics America Inc - 74CBTLV3861PGG Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Renesas Electronics America Inc - 74CBTLV3861PGG
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Renesas Electronics Corporation |
| Boltahe Supply Source | Single Supply |
| Boltahe - Supply | 2.3V ~ 3.6V |
| uri | Bus Switch |
| Supplier aparato Package | 24-TSSOP |
| serye | 74CBTLV |
| Package / Kaso | 24-TSSOP (0.173", 4.40mm Width) |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Package | Tube |
| operating Temperature | -40°C ~ 85°C |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Independent Circuits | 1 |
| Current - Output Mataas, Mababa | - |
| paligid | 10 x 1:1 |
| Base Number Product | 74CBTLV3861 |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8542.39.0001 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Renesas Electronics America Inc 74CBTLV3861PGG.
| Katangian ng produkto | ||||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | 74CBTLV3861PGG8 | 74CBTLV3861PGG | 74CBTLV3861PGG8 | 74CBTLV3862PGG |
| Manufacturer | Renesas Electronics America Inc | IDT, Integrated Device Technology Inc | IDT, Integrated Device Technology Inc | Renesas Electronics America Inc |
| serye | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| paligid | - | - | - | - |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| uri | - | - | - | - |
| Boltahe Supply Source | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Supplier aparato Package | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Independent Circuits | - | - | - | - |
| Boltahe - Supply | - | - | - | - |
| Current - Output Mataas, Mababa | - | - | - | - |
| Base Number Product | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
I -download ang 74CBTLV3861PGG PDF Datasheets at Renesas Electronics America Inc na dokumentasyon para sa 74CBTLV3861PGG - Renesas Electronics America Inc.
74CBTLV3861PWRTexas InstrumentsAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.