- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Datasheets
Cylindrical Battery Holders.pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $26.096 | $26.10 |
Mga pagtutukoy ng REC3-4815DRWZ/H4/C/SMD Tech
Recom Power - REC3-4815DRWZ/H4/C/SMD Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Recom Power - REC3-4815DRWZ/H4/C/SMD
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | RECOM Power |
| Boltahe - Output 3 | - |
| Boltahe - Output 2 | -15V |
| Boltahe - Output 1 | 15V |
| Boltahe - Isolation | 4 kV |
| Boltahe - Input (Min) | 18V |
| Boltahe - Input (Max) | 72V |
| uri | Isolated Module |
| Sukat / Dimension | 1.26' L x 0.78' W x 0.44' H (32.0mm x 19.9mm x 11.2mm) |
| serye | ECONOLINE REC3-DRW (3W) |
| Power (Watts) | 3 W |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Package / Kaso | 24-SMD Module, 18 Leads |
| Package | Tube |
| operating Temperature | -40°C ~ 85°C |
| Bilang ng mga Outputs | 2 |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Mga tampok | SCP |
| husay | 85% |
| Current - Output (Max) | 100mA, 100mA |
| Base Number Product | REC3-4815 |
| aplikasyon | ITE (Commercial), Medical |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8504.40.9580 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Recom Power REC3-4815DRWZ/H4/C/SMD.
| Katangian ng produkto | ||||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | REC3-4815DRWZ/H4/C/SMD-R | REC3-4815DRWZ/H4/A/SMD | REC3-4815DRWZ/H4/A/SMD-R | REC3-4815DRWZ/H4/A/SMD/CTRL |
| Manufacturer | Recom Power | Recom Power | Recom Power | Recom Power |
| Boltahe - Input (Min) | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Current - Output (Max) | - | - | - | - |
| Boltahe - Output 3 | - | - | - | - |
| Boltahe - Output 1 | - | - | - | - |
| Bilang ng mga Outputs | - | - | - | - |
| Mga tampok | - | - | - | Simultaneous Sampling |
| serye | - | - | - | - |
| Base Number Product | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| aplikasyon | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Sukat / Dimension | - | - | - | - |
| Power (Watts) | - | - | - | - |
| husay | - | - | - | - |
| Boltahe - Isolation | - | - | - | - |
| Boltahe - Output 2 | - | - | - | - |
| uri | - | - | - | - |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| Boltahe - Input (Max) | - | - | - | - |
I -download ang REC3-4815DRWZ/H4/C/SMD PDF Datasheets at Recom Power na dokumentasyon para sa REC3-4815DRWZ/H4/C/SMD - Recom Power.
Ang iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.