- Bran***Lewis
- 2026/05/11
HTML Datasheet
PA1x9xNL Series.pdfImpormasyon sa Kapaligiran
Pulse Larson REACH.pdfMga pagtutukoy ng PA1393.252NL Tech
Pulse Electronics - PA1393.252NL Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Pulse Electronics - PA1393.252NL
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Pulse Electronics |
| uri | Planar |
| pagpapaubaya | ±15% |
| Supplier aparato Package | - |
| Sukat / Dimension | 0.780' L x 0.770' W (19.81mm x 19.56mm) |
| shielding | Shielded |
| serye | PA1393NL |
| Ratings | - |
| Q @ Freq | - |
| Package / Kaso | Nonstandard |
| Package | Tray |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| operating Temperature | -40°C ~ 130°C |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Material - Core | - |
| inductance | 2.5 µH |
| Taas - Makaupo (Max) | 0.290' (7.37mm) |
| Frequency - Self Resonant | - |
| Mga tampok | - |
| DC pagtutol (DCR) | 1.43mOhm Max |
| Kasalukuyang rating (amps) | 20 A |
| Kasalukuyang - saturation (ISAT) | 23A |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8504.50.4000 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Pulse Electronics PA1393.252NL.
| Katangian ng produkto | ||||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | PA1393.252NLT | PA1393.202NLT | PA1393.152NL | PA1393.152NLT |
| Manufacturer | Pulse Electronics | Pulse Electronics | Pulse Electronics | Pulse Electronics |
| Supplier aparato Package | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
| Kasalukuyang rating (amps) | - | - | - | - |
| Q @ Freq | - | - | - | - |
| DC pagtutol (DCR) | - | - | - | - |
| Mga tampok | - | - | - | Simultaneous Sampling |
| inductance | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Ratings | - | - | - | - |
| Frequency - Self Resonant | - | - | - | - |
| pagpapaubaya | - | - | - | - |
| Kasalukuyang - saturation (ISAT) | - | - | - | - |
| Sukat / Dimension | - | - | - | - |
| shielding | - | - | - | - |
| Taas - Makaupo (Max) | - | - | - | - |
| Material - Core | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| serye | - | - | - | - |
| uri | - | - | - | - |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
I -download ang PA1393.252NL PDF Datasheets at Pulse Electronics na dokumentasyon para sa PA1393.252NL - Pulse Electronics.
PA1425SNLTApex Microtechnology
PA1390NLTPulse ElectronicsTRANSFORMER
PA1382.650NLTPulse ElectronicsTRANSFORMER
PA138PGPIXELWOAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.