- Yuki***aka88
- 2026/05/26
Datasheets
CM1200HA-24J.pdfMga pagtutukoy ng CM1200HA-24J Tech
Powerex Inc. - CM1200HA-24J Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Powerex Inc. - CM1200HA-24J
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Powerex, Inc. |
| Boltahe - Kolektor Emitter Breakdown (Max) | 1200 V |
| Vce (on) (Max) @ Vge, Ic | 3.1V @ 15V, 1200A |
| Supplier aparato Package | Module |
| serye | IGBTMOD™ |
| Power - Max | 5800 W |
| Package / Kaso | Module |
| Package | Bulk |
| operating Temperature | -40°C ~ 150°C (TJ) |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| NTC Thermistor | No |
| Salalayan Type | Chassis Mount |
| Input Kapasidad (CIEs) @ Vce | 200 nF @ 10 V |
| input | Standard |
| Type IGBT | - |
| Current - Kolektor Cutoff (Max) | 6 mA |
| Current - kolektor (Ic) (Max) | 1200 A |
| configuration | Single |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | RoHS di-sang-ayon |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| ECCN | EAR99 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Powerex Inc. CM1200HA-24J.
| Katangian ng produkto | ![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | CM1200HA-24J | CM1200DXLE-24A | CM1200HA-66H | CM1200HA-50H |
| Manufacturer | Powerex Inc. | MITSUBISHI | MITSUBISHI | MITSUBISHI |
| Boltahe - Kolektor Emitter Breakdown (Max) | 1200 V | - | - | - |
| Package / Kaso | Module | - | - | - |
| operating Temperature | -40°C ~ 150°C (TJ) | - | - | - |
| input | Standard | - | - | - |
| Supplier aparato Package | Module | - | - | - |
| NTC Thermistor | No | - | - | - |
| Input Kapasidad (CIEs) @ Vce | 200 nF @ 10 V | - | - | - |
| configuration | Single | - | - | - |
| Current - Kolektor Cutoff (Max) | 6 mA | - | - | - |
| Power - Max | 5800 W | - | - | - |
| Current - kolektor (Ic) (Max) | 1200 A | - | - | - |
| Salalayan Type | Chassis Mount | - | - | - |
| Package | Bulk | - | - | - |
| Vce (on) (Max) @ Vge, Ic | 3.1V @ 15V, 1200A | - | - | - |
| Type IGBT | - | - | - | - |
| serye | IGBTMOD™ | - | - | - |
I -download ang CM1200HA-24J PDF Datasheets at Powerex Inc. na dokumentasyon para sa CM1200HA-24J - Powerex Inc..
CM1200DXLE-24AMITSUBISHIIGBT Module
CM1200HB-66HMITSUBISHIIGBT Module
CM1200HA24JNOIGBT Module
CM1200E4C-34NMITSUBISHIIGBT Module
CM1200HB-50H(66H)NOIGBT Module
CM1200DC-34NMITSUBISHIIGBT Module
CM1200HB-50HMITSUBISHIIGBT Module
CM1200DU-24FMITSUBISHIIGBT Module
CM1200E4C-34MITSUBISHIIGBT Module
CM1200HA-66HMITSUBISHIIGBT Module
CM1200HB66HNOIGBT Module
CM1200HA-24HMITSUBISHIIGBT Module
CM1200DB-34NMITSUBISHIIGBT Module
CM1200HB-34NMITSUBISHIIGBT Module
CM1200DC-34SMITSUBISHIIGBT Module
CM1200HA-34HMITSUBISHIIGBT Module
CM1200HA-50HMITSUBISHIIGBT Module
CM1200DW-24TMITSUBISHIIGBT ModuleAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |














Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.