- Bran***Lewis
- 2026/05/11
HTML Datasheet
Cylindrical Battery Holders.pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $1.079 | $1.08 |
Mga pagtutukoy ng 3045350 Tech
Phoenix Contact - 3045350 Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Phoenix Contact - 3045350
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Phoenix Contact |
| Haba ng Wire Strip | 9mm |
| Wire Gauge o Range - mm ² | 0.14-4mm² |
| Wire Gauge o Range - AWG | 12-26 AWG |
| Boltahe - UL | 600 V |
| Boltahe - IEC | 500 V |
| uri | Plug, Female Sockets |
| Torque - Screw | 0.5-0.6 Nm (4.4-5.3 Lb-In) |
| pagwawakas Style | Screw |
| serye | CLIPLINE COMBI UPBV |
| Screw Size | M3 |
| Posisyon Per Level | 1 |
| Plug Wire Entry | 90° |
| tarik | - |
| Package | Bulk |
| operating Temperature | - |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Bilang ng Posisyon | 1 |
| Bilang ng Mga Antas | 1 |
| Salalayan Type | Free Hanging (In-Line) |
| Material Flammability Rating | UL94 V-0 |
| insulation Taas | 1.850' (47.00mm) |
| Papasok Proteksyon | - |
| pabahay Material | Polyamide (PA), Nylon |
| header Oryentasyon | - |
| Mga tampok | Interlocking (Side) |
| Current - UL | 20 A |
| Current - IEC | 24A |
| Makipag-ugnay Haba Tail | - |
| Makipag-ugnay sa Mating Finish | - |
| Contact Material | - |
| kulay | Blue |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | RoHS compliant |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8536.69.8000 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Phoenix Contact 3045350.
| Katangian ng produkto | ![]() |
![]() |
||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | 3045376 | 3045295 | 3045334 | 3045347 |
| Manufacturer | Phoenix Contact | Phoenix Contact | Phoenix Contact | Phoenix Contact |
| serye | - | - | - | - |
| Bilang ng Mga Antas | - | - | - | - |
| pabahay Material | - | - | - | - |
| Plug Wire Entry | - | - | - | - |
| Makipag-ugnay Haba Tail | - | - | - | - |
| pagwawakas Style | - | - | - | - |
| Haba ng Wire Strip | - | - | - | - |
| Current - UL | - | - | - | - |
| uri | - | - | - | - |
| insulation Taas | - | - | - | - |
| Wire Gauge o Range - mm ² | - | - | - | - |
| Boltahe - IEC | - | - | - | - |
| Torque - Screw | - | - | - | - |
| tarik | - | - | - | - |
| Papasok Proteksyon | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Contact Material | - | - | - | - |
| Bilang ng Posisyon | - | - | - | - |
| header Oryentasyon | - | - | - | - |
| Screw Size | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Posisyon Per Level | - | - | - | - |
| Current - IEC | - | - | - | - |
| Material Flammability Rating | - | - | - | - |
| Boltahe - UL | - | - | - | - |
| Makipag-ugnay sa Mating Finish | - | - | - | - |
| Mga tampok | - | - | - | Simultaneous Sampling |
| Wire Gauge o Range - AWG | - | - | - | - |
| kulay | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
I -download ang 3045350 PDF Datasheets at Phoenix Contact na dokumentasyon para sa 3045350 - Phoenix Contact.
3045321Phoenix ContactTERM BLOCK PLUG 1POS 90DEG
3045279Phoenix ContactTERM BLOCK PLUG 1POS 90DEG
3045363Phoenix ContactTERM BLOCK PLUG 1POS 90DEG
3045295Phoenix ContactTERM BLOCK PLUG 1POS STR
3045282Phoenix ContactTERM BLOCK PLUG 1POS STR
3045334Phoenix ContactTERM BLOCK PLUG 1POS 90DEG
3045266Phoenix ContactUPBV 4/ 1 BUAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.