- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Datasheets
Cylindrical Battery Holders.pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $2.915 | $2.92 |
Mga pagtutukoy ng 1783889 Tech
Phoenix Contact - 1783889 Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Phoenix Contact - 1783889
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Phoenix Contact |
| Haba ng Wire Strip | 7mm |
| Wire Gauge o Range - mm ² | 0.2-2.5mm² |
| Wire Gauge o Range - AWG | 12-30 AWG |
| Boltahe - IEC | 250 V |
| uri | Plug, Female Sockets |
| Torque - Screw | 0.5-0.6 Nm (4.4-5.3 Lb-In) |
| pagwawakas Style | Screw - Rising Cage Clamp |
| serye | COMBICON MVSTBW |
| Screw Size | M3 |
| Posisyon Per Level | 2 |
| Plug Wire Entry | 270° |
| tarik | 0.200' (5.08mm) |
| Package | Bulk |
| operating Temperature | - |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Bilang ng Posisyon | 2 |
| Bilang ng Mga Antas | 1 |
| Salalayan Type | Free Hanging (In-Line) |
| Material Flammability Rating | - |
| insulation Taas | 1.024' (26.01mm) |
| Papasok Proteksyon | - |
| pabahay Material | - |
| header Oryentasyon | - |
| Mga tampok | Retention Latches (Non-Wire Side) |
| Current - IEC | 12A |
| Makipag-ugnay Haba Tail | - |
| Makipag-ugnay sa Mating Finish | Tin |
| Contact Material | - |
| kulay | Gray |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | RoHS compliant |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8536.69.8000 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Phoenix Contact 1783889.
| Katangian ng produkto | ![]() |
![]() |
||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | 1783928 | 1783999 | 1783902 | 1783940 |
| Manufacturer | Phoenix Contact | Phoenix Contact | Phoenix Contact | Phoenix Contact |
| pabahay Material | - | - | - | - |
| header Oryentasyon | - | - | - | - |
| Papasok Proteksyon | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Bilang ng Posisyon | - | - | - | - |
| pagwawakas Style | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Torque - Screw | - | - | - | - |
| uri | - | - | - | - |
| Wire Gauge o Range - AWG | - | - | - | - |
| Posisyon Per Level | - | - | - | - |
| Mga tampok | - | - | - | Simultaneous Sampling |
| Contact Material | - | - | - | - |
| tarik | - | - | - | - |
| Plug Wire Entry | - | - | - | - |
| Current - IEC | - | - | - | - |
| insulation Taas | - | - | - | - |
| Haba ng Wire Strip | - | - | - | - |
| Wire Gauge o Range - mm ² | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Bilang ng Mga Antas | - | - | - | - |
| Makipag-ugnay sa Mating Finish | - | - | - | - |
| kulay | - | - | - | - |
| Makipag-ugnay Haba Tail | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| Boltahe - IEC | - | - | - | - |
| Material Flammability Rating | - | - | - | - |
| Screw Size | - | - | - | - |
I -download ang 1783889 PDF Datasheets at Phoenix Contact na dokumentasyon para sa 1783889 - Phoenix Contact.
1783810000WeidmüllerCONN TERM BLK END PLATE
1783834Phoenix ContactCONN TERM BLK CABLE HSG GN 14POS
178390-1TE Connectivity AMP ConnectorsCONN PLUG 2POS DBL LOCK LGT GRAY
1783999Phoenix ContactTERM BLOCK PLUG 6POS STR 7.62MM
1783847Phoenix ContactCONN TERM BLK CABLE HSG GN 15POS
1783850Phoenix ContactCONN TERM BLK CABLE HSG GN 16POS
1783902Phoenix ContactTERM BLOCK HDR 16POS 5.08MM
1783805Phoenix ContactCONN TERM BLK CABLE HSG GN 11POS
1783818Phoenix ContactCONN TERM BLK CABLE HSG GN 12POS
1783821Phoenix ContactCONN TERM BLK CABLE HSG GN 13POS
1783800000WeidmüllerCONN TERM BLK END PLATE BEIGEAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |














Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.