- Jess***Jones
- 2026/04/17
Mga pagtutukoy ng 1408334 Tech
Phoenix Contact - 1408334 Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Phoenix Contact - 1408334
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Phoenix Contact |
| boltahe Rating | 60V |
| pagwawakas | Spring-Cage |
| shielding | - |
| Shell Sukat, MIL | - |
| Shell Sukat - Insert | M12-5 |
| shell Material | Zinc Die Cast |
| shell Finish | Nickel |
| serye | SACC |
| Pangunahing materyal | Metal |
| Package | Bulk |
| Oryentasyon | A |
| operating Temperature | - |
| Bilang ng Posisyon | 5 |
| Salalayan Type | Free Hanging (In-Line), Angled |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Salalayan Tampok | - |
| Material Flammability Rating | UL94 V-0 |
| Ipasok Materyal | Polyamide (PA66), Nylon 6/6 |
| Papasok Proteksyon | IP65 - Dust Tight, Water Resistant |
| Mga tampok | Backshell |
| Type pangkabit | Threaded |
| Kasalukuyang rating (amps) | 4A |
| Contact Material | Copper Zinc |
| Makipag-ugnay sa Finish Kapal - Isinangkot | - |
| Makipag-ugnay sa Finish - Isinangkot | Gold |
| Type connector | Plug, Male Pins |
| kulay | Black, Silver |
| cable Opening | 0.157" ~ 0.315" (4.00mm ~ 8.00mm) |
| Backshell Material, Plating | Polyamide (PA66), Nylon 6/6 |
| aplikasyon | - |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | RoHS compliant |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | Not Applicable |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8536.69.4020 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Phoenix Contact 1408334.
| Katangian ng produkto | ![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | 1408334 | 1408332 | 1408333 | 1408331 |
| Manufacturer | Phoenix Contact | Phoenix Contact | Phoenix Contact | Phoenix Contact |
| shell Material | Zinc Die Cast | Zinc Die Cast | - | - |
| Salalayan Type | Free Hanging (In-Line), Angled | Free Hanging (In-Line) | - | - |
| Papasok Proteksyon | IP65 - Dust Tight, Water Resistant | IP65 - Dust Tight, Water Resistant | - | - |
| Mga tampok | Backshell | Backshell | - | - |
| Ipasok Materyal | Polyamide (PA66), Nylon 6/6 | Polyamide (PA66), Nylon 6/6 | - | - |
| shell Finish | Nickel | Nickel | - | - |
| Shell Sukat - Insert | M12-5 | M12-5 | - | - |
| Makipag-ugnay sa Finish Kapal - Isinangkot | - | - | - | - |
| Pangunahing materyal | Metal | Metal | - | - |
| boltahe Rating | 60V | 60V | - | - |
| Package | Bulk | Bulk | - | - |
| Shell Sukat, MIL | - | - | - | - |
| Kasalukuyang rating (amps) | 4A | 4A | - | - |
| Material Flammability Rating | UL94 V-0 | UL94 V-0 | - | - |
| Salalayan Tampok | - | - | - | - |
| Type connector | Plug, Male Pins | Plug, Male Pins | - | - |
| Makipag-ugnay sa Finish - Isinangkot | Gold | Gold | - | - |
| Type pangkabit | Threaded | Threaded | - | - |
| operating Temperature | - | - | - | - |
| Backshell Material, Plating | Polyamide (PA66), Nylon 6/6 | Polyamide (PA66), Nylon 6/6 | - | - |
| Oryentasyon | A | A | - | - |
| Contact Material | Copper Zinc | Copper Zinc | - | - |
| Bilang ng Posisyon | 5 | 5 | - | - |
| shielding | - | - | - | - |
| aplikasyon | - | - | - | - |
| pagwawakas | Spring-Cage | Spring-Cage | - | - |
| cable Opening | 0.157" ~ 0.315" (4.00mm ~ 8.00mm) | 0.157" ~ 0.315" (4.00mm ~ 8.00mm) | - | - |
| serye | SACC | SACC | - | - |
| kulay | Black, Silver | Black, Silver | - | - |
1408333Phoenix ContactSACC-M12MR-4SC M CX
1408338-3TE Connectivity AMP ConnectorsCONN QMA JACK STR 50 OHM SOLDER
1408333-5TE Connectivity AMP ConnectorsCONN QMA PLUG STR 50 OHM SOLDER
1408331Phoenix ContactSACC-M12MS-4SC M CX
1408332Phoenix ContactCONN PLUG MALE 5P SPRING-CAGE
1408336-2TE Connectivity AMP ConnectorsCONN QMA PLUG R/A 50 OHM SOLDER
1408338-2TE Connectivity AMP ConnectorsCONN QMA JACK STR 50 OHM SOLDER
1408333-2TE Connectivity AMP ConnectorsCONN QMA PLUG STR 50 OHM SOLDER
1408333-3TE Connectivity AMP ConnectorsCONN QMA PLUG STR 50 OHM SOLDER
1408336-7TE Connectivity AMP ConnectorsCONN QMA PLUG R/A 50 OHM SOLDER
1408336-5TE Connectivity AMP ConnectorsCONN QMA PLUG R/A 50 OHM SOLDER
1408336-3TE Connectivity AMP ConnectorsCONN QMA PLUG R/A 50 OHM SOLDERAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |














Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.