- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Datasheets
UNR52A1G.pdfMga pagtutukoy ng UNR52A1G0L Tech
Panasonic Electronic Components - UNR52A1G0L Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Panasonic Electronic Components - UNR52A1G0L
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Panasonic |
| Boltahe - Kolektor Emitter Breakdown (Max) | 50 V |
| Vce Saturation (Max) @ Ib, IC | 250mV @ 300µA, 10mA |
| Type transistor | NPN - Pre-Biased |
| Supplier aparato Package | SMini3-F2 |
| serye | - |
| Resistor - Emitter Base (R2) | 10 kOhms |
| Resistor - Base (R1) | 10 kOhms |
| Power - Max | 150 mW |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Package / Kaso | SC-85 |
| Package | Tape & Reel (TR) |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Frequency - Transition | 150 MHz |
| DC Kasalukuyang Gain (HFE) (Min) @ Ic, Vce | 35 @ 5mA, 10V |
| Current - Kolektor Cutoff (Max) | 500nA |
| Current - kolektor (Ic) (Max) | 80 mA |
| Base Number Product | UNR52A |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| ECCN | EAR99 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Panasonic Electronic Components UNR52A1G0L.
| Katangian ng produkto | ||||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | UNR52A0G0L | UNR52A2G0L | UNR521TG0L | UNR521WG0L |
| Manufacturer | Panasonic Electronic Components | Panasonic Electronic Components | Panasonic Electronic Components | Panasonic Electronic Components |
| Base Number Product | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| Current - Kolektor Cutoff (Max) | - | - | - | - |
| Resistor - Emitter Base (R2) | - | - | - | - |
| DC Kasalukuyang Gain (HFE) (Min) @ Ic, Vce | - | - | - | - |
| Current - kolektor (Ic) (Max) | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| Resistor - Base (R1) | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Type transistor | - | - | - | - |
| Vce Saturation (Max) @ Ib, IC | - | - | - | - |
| Boltahe - Kolektor Emitter Breakdown (Max) | - | - | - | - |
| Frequency - Transition | - | - | - | - |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| Power - Max | - | - | - | - |
| Supplier aparato Package | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
I -download ang UNR52A1G0L PDF Datasheets at Panasonic Electronic Components na dokumentasyon para sa UNR52A1G0L - Panasonic Electronic Components.
UNR52A1G0LS0+Panasonic
UNR52A1G0LSOPanasonic
UNR521NJ01FXPanasonic
UNR52A3G0LSO+Panasonic
UNR52A1G0L+Panasonic
UNR52A3G0LS0Panasonic
UNR52A3G0L+Panasonic
UNR52A1G0LS0Panasonic
UNR52A1G01CAPANASOINCAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.