- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $0.728 | $0.73 |
| 200+ | $0.291 | $58.20 |
| 500+ | $0.281 | $140.50 |
| 1000+ | $0.276 | $276.00 |
Mga pagtutukoy ng AXE614124 Tech
Panasonic Electric Works - AXE614124 Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Panasonic Electric Works - AXE614124
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Panasonic |
| serye | A4S |
| tarik | 0.016" (0.40mm) |
| Package | Tape & Reel (TR) |
| Bilang ng mga hilera | 2 |
| Bilang ng Posisyon | 14 |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Mated Stacking Heights | 0.8mm |
| Taas Above Board | 0.026" (0.65mm) |
| Mga tampok | Solder Retention |
| Makipag-ugnay sa Finish Kapal | - |
| Makipag-ugnay sa Finish | Gold |
| Type connector | Header, Outer Shroud Contacts |
| Base Number Product | AXE614 |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | RoHS compliant |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8536.69.4040 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Panasonic Electric Works AXE614124.
| Katangian ng produkto | ||||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | AXE614124A | AXE610124 | AXE616124 | AXE610124A |
| Manufacturer | Panasonic Electric Works | Panasonic Electric Works | Panasonic Electric Works | Panasonic Electric Works |
| Makipag-ugnay sa Finish Kapal | - | - | - | - |
| Makipag-ugnay sa Finish | - | - | - | - |
| Mga tampok | - | - | - | Simultaneous Sampling |
| Taas Above Board | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Mated Stacking Heights | - | - | - | - |
| Bilang ng mga hilera | - | - | - | - |
| tarik | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| Bilang ng Posisyon | - | - | - | - |
| Type connector | - | - | - | - |
| Base Number Product | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
I -download ang AXE614124 PDF Datasheets at Panasonic Electric Works na dokumentasyon para sa AXE614124 - Panasonic Electric Works.
AXE610124DPanasonic
AXE612224Panasonic
AXE612124DPanasonic
AXE614124DPanasonic
AXE618124APanasonic Electric WorksCONN HEADER 18POS SMD GOLD
AXE610124BE1Panasonic
AXE616124DPanasonicAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.