- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Mga Datasheet
AQY221Fx2V.pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $3.168 | $3.17 |
| 10+ | $3.168 | $31.68 |
| 30+ | $3.168 | $95.04 |
| 200+ | $1.226 | $245.20 |
| 500+ | $1.183 | $591.50 |
| 1000+ | $1.162 | $1,162.00 |
Mga pagtutukoy ng AQY221FR2V Tech
Panasonic - AQY221FR2V Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Panasonic - AQY221FR2V
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Panasonic |
| Boltahe - I-load | 0V ~ 40V |
| Boltahe - Input | 1.3VDC |
| pagwawakas Style | SMD (SMT) Tab |
| Supplier aparato Package | 4-SSOP |
| serye | PhotoMOS™ AQY |
| packaging | Tube |
| Package / Kaso | 4-SMD (0.175", 4.45mm) |
| Type output | AC, DC (RF) |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Ibang pangalan | 255-2683 |
| On-State Resistance (Max) | 1.25 Ohms |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 2A (4 Weeks) |
| Tagagawa Standard Lead Time | 16 Weeks |
| load Kasalukuyang | 250mA |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Lead free / RoHS Compliant |
| Detalyadong Paglalarawan | Solid State Relay SPST-NO (1 Form A) 4-SMD (0.175", 4.45mm) |
| paligid | SPST-NO (1 Form A) |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Lead libreng / RoHS compliant |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Panasonic AQY221FR2V.
| Katangian ng produkto | ![]() |
|||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | AQY221FR2VY | AQY221FR2VW | AQY221FR2V1Y | AQY221FN2VW |
| Manufacturer | Panasonic Electric Works | Panasonic Electric Works | Panasonic Electric Works | Panasonic Electric Works |
| Boltahe - Input | - | - | - | - |
| Tagagawa Standard Lead Time | - | - | - | - |
| packaging | - | - | - | - |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| Type output | - | Current - Unbuffered | Voltage - Buffered | - |
| Boltahe - I-load | - | - | - | - |
| pagwawakas Style | - | - | - | - |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | - | - | - | - |
| load Kasalukuyang | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| serye | - | - | - | - |
| Detalyadong Paglalarawan | - | - | - | - |
| Ibang pangalan | - | - | - | - |
| On-State Resistance (Max) | - | - | - | - |
| paligid | - | - | - | - |
| Supplier aparato Package | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | - | - | - | - |
I -download ang AQY221FR2V PDF Datasheets at Panasonic na dokumentasyon para sa AQY221FR2V - Panasonic.
AQY221B7Panasonic
AQY221N1Panasonic
AQY221FR2V1YPanasonic Electric WorksSSR RELAY SPST-NO 250MA 0-40V
AQY217SXPanasonic
AQY221FN2V1YPanasonic Electric WorksSSR RELAY SPST-NO 120MA 0-40V
AQY221NNAIS
AQY221EHNAIS
AQY221B8NAIS
AQY219SXC09PANASON
AQY221N2NAISAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.