- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Datasheets
AM5(QV) Switches.pdfIba pang mga kaugnay na dokumento
How to Read Date Codes.pdfMga pagtutukoy ng AM50636D33-A Tech
Panasonic Electric Works - AM50636D33-A Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Panasonic Electric Works - AM50636D33-A
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Panasonic |
| Boltahe Rating - DC | 125 V |
| Boltahe Rating - AC | 125 V |
| pagwawakas Style | Quick Connect - 0.250" (6.3mm) |
| Lumipat Function | Off-Mom |
| serye | AM5 |
| Paglabas Force | 5.099gf |
| Pretravel | 0.125" (3.2mm) |
| Package | Bulk |
| overtravel | 0.055" (1.4mm) |
| operating Temperature | -25°C ~ 105°C |
| operating Position | 0.815" (20.7mm) |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| operating Force | 30gf |
| Salalayan Type | Chassis Mount |
| Mechanical Life | 10,000,000 Cycles |
| Papasok Proteksyon | - |
| Mga tampok | - |
| electrical Life | 100,000 Cycles |
| Differential Paglalakbay | 0.040" (1.0mm) |
| Kasalukuyang rating (amps) | 6A (AC), 500mA (DC) |
| paligid | SPST-NO |
| Base Number Product | AM50636 |
| Type actuator | Lever, Roller |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8536.50.7000 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Panasonic Electric Works AM50636D33-A.
| Katangian ng produkto | ![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | AM50634D33-A | AM50636A33-A | AM50633D33-A | AM50636C33-A |
| Manufacturer | Panasonic Electric Works | Panasonic Electric Works | Panasonic Electric Works | Panasonic Electric Works |
| Base Number Product | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| electrical Life | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| overtravel | - | - | - | - |
| Boltahe Rating - AC | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| Paglabas Force | - | - | - | - |
| Differential Paglalakbay | - | - | - | - |
| pagwawakas Style | - | - | - | - |
| Lumipat Function | - | - | - | - |
| Mechanical Life | - | - | - | - |
| operating Force | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Boltahe Rating - DC | - | - | - | - |
| Papasok Proteksyon | - | - | - | - |
| Type actuator | - | - | - | - |
| paligid | - | - | - | - |
| operating Position | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Kasalukuyang rating (amps) | - | - | - | - |
| Mga tampok | - | - | - | Simultaneous Sampling |
| Pretravel | - | - | - | - |
I -download ang AM50636D33-A PDF Datasheets at Panasonic Electric Works na dokumentasyon para sa AM50636D33-A - Panasonic Electric Works.
AM50636A33-APanasonic Electric WorksSWITCH SNAP ACT SPST-NO 6A 125V
AM50634C33-APanasonic Electric WorksSWITCH SNAP ACT SPST-NO 6A 125V
AM50633D33-APanasonic Electric WorksSWITCH SNAP ACT SPST-NO 6A 125V
AM50641C33-APanasonic Electric WorksSWITCH SNAP ACTION SPDT 6A 125V
AM50642C33-APanasonic Electric WorksSWITCH SNAP ACTION SPDT 6A 125V
AM50642A33-APanasonic Electric WorksSWITCH SNAP ACTION SPDT 6A 125V
AM50635A33-APanasonic Electric WorksSWITCH SNAP ACT SPST-NO 6A 125V
AM50642D33-APanasonic Electric WorksSWITCH SNAP ACTION SPDT 6A 125V
AM50635D33-APanasonic Electric WorksSWITCH SNAP ACT SPST-NO 6A 125V
AM50640A33-APanasonic Electric WorksSWITCH SNAP ACTION SPDT 6A 125V
AM50634D33-APanasonic Electric WorksSWITCH SNAP ACT SPST-NO 6A 125V
AM50640C33-APanasonic Electric WorksSWITCH SNAP ACTION SPDT 6A 125V
AM50640D33-APanasonic Electric WorksSWITCH SNAP ACTION SPDT 6A 125V
AM50636C33-APanasonic Electric WorksSWITCH SNAP ACT SPST-NO 6A 125V
AM50641D33-APanasonic Electric WorksSWITCH SNAP ACTION SPDT 6A 125V
AM50634A33-APanasonic Electric WorksSWITCH SNAP ACT SPST-NO 6A 125V
AM50641A33-APanasonic Electric WorksSWITCH SNAP ACTION SPDT 6A 125V
AM50635C33-APanasonic Electric WorksSWITCH SNAP ACT SPST-NO 6A 125VAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |














Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.