- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Iba pang mga kaugnay na dokumento
How to Read Date Codes.pdfMga pagtutukoy ng ABS1514519 Tech
Panasonic Electric Works - ABS1514519 Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Panasonic Electric Works - ABS1514519
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Panasonic |
| Boltahe Rating - DC | 30 V |
| Boltahe Rating - AC | 125 V |
| pagwawakas Style | PC Pin |
| Lumipat Function | On-Mom |
| serye | ABS |
| Paglabas Force | 3.500gf |
| Pretravel | 0.110" (2.8mm) |
| Package | Bulk |
| overtravel | 0.047" (1.2mm) |
| operating Temperature | -40°C ~ 85°C |
| operating Position | 0.460" (11.7mm) |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| operating Force | 55gf |
| Salalayan Type | Through Hole |
| Mechanical Life | 5,000,000 Cycles |
| Papasok Proteksyon | IP50 - Dust Protected |
| Mga tampok | - |
| electrical Life | 200,000 Cycles |
| Differential Paglalakbay | 0.031" (0.8mm) |
| Kasalukuyang rating (amps) | 100mA (AC/DC) |
| paligid | SPDT |
| Base Number Product | ABS151 |
| Type actuator | Lever, Simulated Roller |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8536.50.9055 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Panasonic Electric Works ABS1514519.
| Katangian ng produkto | ![]() |
![]() |
||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | ABS1514513 | ABS1514509 | ABS1516419 | ABS1513519 |
| Manufacturer | Panasonic Electric Works | Panasonic Electric Works | Panasonic Electric Works | Panasonic Electric Works |
| overtravel | - | - | - | - |
| Differential Paglalakbay | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| Type actuator | - | - | - | - |
| paligid | - | - | - | - |
| pagwawakas Style | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| operating Force | - | - | - | - |
| Mechanical Life | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Boltahe Rating - AC | - | - | - | - |
| Boltahe Rating - DC | - | - | - | - |
| Paglabas Force | - | - | - | - |
| Kasalukuyang rating (amps) | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Pretravel | - | - | - | - |
| electrical Life | - | - | - | - |
| Papasok Proteksyon | - | - | - | - |
| Lumipat Function | - | - | - | - |
| Base Number Product | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| Mga tampok | - | - | - | Simultaneous Sampling |
| operating Position | - | - | - | - |
I -download ang ABS1514519 PDF Datasheets at Panasonic Electric Works na dokumentasyon para sa ABS1514519 - Panasonic Electric Works.
ABS1513409Panasonic Electric WorksSWITCH SNAP ACTION SPDT 2A 125V
ABS1513519Panasonic Electric WorksSWITCH SNAP ACT SPDT 100MA 125V
ABS1516403Panasonic Electric WorksSWITCH SNAP ACTION SPDT 2A 125V
ABS1513403Panasonic Electric WorksSWITCH SNAP ACTION SPDT 2A 125V
ABS1514409Panasonic Electric WorksSWITCH SNAP ACTION SPDT 2A 125V
ABS1514403Panasonic Electric WorksSWITCH SNAP ACTION SPDT 2A 125V
ABS1516503Panasonic Electric WorksSWITCH SNAP ACTION SPDT 2A 125V
ABS1513503Panasonic Electric WorksSWITCH SNAP ACTION SPDT 2A 125V
ABS1514509Panasonic Electric WorksSWITCH SNAP ACTION SPDT 2A 125V
ABS1514503Panasonic Electric WorksSWITCH SNAP ACTION SPDT 2A 125VAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.