- Yuki***aka88
- 2026/05/26
Datasheets
Cylindrical Battery Holders.pdfMga pagtutukoy ng OSTHM168081 Tech
On Shore Technology Inc. - OSTHM168081 Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa On Shore Technology Inc. - OSTHM168081
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | On-Shore Technology, Inc. |
| wire Pagwawakas | Screwless - Leg Spring, Push-In Spring |
| wire gauge | 12-28 AWG |
| Boltahe | 250 V |
| Torque - Screw | - |
| serye | OSTHM |
| roskas | - |
| Screw materyal - Plating | - |
| Posisyon Per Level | 16 |
| tarik | 0.394' (10.00mm) |
| Package | Bulk |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| operating Temperature | -30°C ~ 105°C |
| Bilang ng Mga Antas | 1 |
| Salalayan Type | Press Fit |
| mating Oryentasyon | Vertical with Board |
| pabahay Material | Thermoplastic |
| Mga tampok | Interlocking (Side) |
| kasalukuyan | 8 A |
| Makipag-ugnay sa materyal - Plating | Brass |
| kulay | Gray |
| Clamp materyal - Plating | Steel, Stainless |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8536.69.4040 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa On Shore Technology Inc. OSTHM168081.
| Katangian ng produkto | ![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | OSTHM166081 | OSTHM164081 | OSTHM169081 | OSTHM165081 |
| Manufacturer | On Shore Technology Inc. | On Shore Technology Inc. | On Shore Technology Inc. | On Shore Technology Inc. |
| kasalukuyan | - | - | - | - |
| Boltahe | - | - | - | - |
| tarik | - | - | - | - |
| Makipag-ugnay sa materyal - Plating | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Torque - Screw | - | - | - | - |
| kulay | - | - | - | - |
| Clamp materyal - Plating | - | - | - | - |
| Bilang ng Mga Antas | - | - | - | - |
| Screw materyal - Plating | - | - | - | - |
| pabahay Material | - | - | - | - |
| Posisyon Per Level | - | - | - | - |
| Mga tampok | - | - | - | Simultaneous Sampling |
| wire gauge | - | - | - | - |
| roskas | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| wire Pagwawakas | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| mating Oryentasyon | - | - | - | - |
I -download ang OSTHM168081 PDF Datasheets at On Shore Technology Inc. na dokumentasyon para sa OSTHM168081 - On Shore Technology Inc..
OSTHM173081On Shore Technology Inc.TERM BLK 17P TOP ENT 3.81MM PCB
OSTHM167081On Shore Technology Inc.TERM BLK 16POS TOP ENTRY 5MM PCB
OSTHM175080On Shore Technology Inc.TERM BLK 17P TOP ENT 5.08MM PCB
OSTHM174081On Shore Technology Inc.TERM BLK 17P TOP ENT 7.62MM PCB
OSTHM168080On Shore Technology Inc.TERM BLK 16P TOP ENTRY 10MM PCB
OSTHM164080On Shore Technology Inc.TERM BLK 16P TOP ENT 7.62MM PCB
OSTHM175081On Shore Technology Inc.TERM BLK 17P TOP ENT 5.08MM PCB
OSTHM166080On Shore Technology Inc.TERM BLK 16P TOP ENT 10.16MM PCB
OSTHM167080On Shore Technology Inc.TERM BLK 16POS TOP ENTRY 5MM PCB
OSTHM169080On Shore Technology Inc.TERM BLK 16POS TOP ENT 7.5MM PCB
OSTHM165080On Shore Technology Inc.TERM BLK 16P TOP ENT 5.08MM PCB
OSTHM165081On Shore Technology Inc.TERM BLK 16P TOP ENT 5.08MM PCB
OSTHM173080On Shore Technology Inc.TERM BLK 17P TOP ENT 3.81MM PCB
OSTHM169081On Shore Technology Inc.TERM BLK 16POS TOP ENT 7.5MM PCB
OSTHM164081On Shore Technology Inc.TERM BLK 16P TOP ENT 7.62MM PCB
OSTHM166081On Shore Technology Inc.TERM BLK 16P TOP ENT 10.16MM PCB
OSTHM176080On Shore Technology Inc.TERM BLK 17P TOP ENT 10.16MM PCB
OSTHM174080On Shore Technology Inc.TERM BLK 17P TOP ENT 7.62MM PCBAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |














Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.