- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $0.082 | $0.08 |
Mga pagtutukoy ng LQG15WZ39NG02J Tech
Murata Electronics - LQG15WZ39NG02J Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Murata Electronics - LQG15WZ39NG02J
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Murata Electronics |
| uri | Multilayer |
| pagpapaubaya | ±2% |
| Supplier aparato Package | 0402 |
| Sukat / Dimension | 0.039" L x 0.020" W (1.00mm x 0.50mm) |
| shielding | Unshielded |
| serye | LQG15 |
| Ratings | AEC-Q200 |
| Q @ Freq | 20 @ 250MHz |
| Package / Kaso | 0402 (1005 Metric) |
| Package | Tape & Reel (TR) |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| operating Temperature | -55°C ~ 125°C |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Material - Core | Air |
| Inductance Frequency - Test | 100 MHz |
| inductance | 39 nH |
| Taas - Makaupo (Max) | 0.022" (0.55mm) |
| Frequency - Self Resonant | 1.4GHz |
| Mga tampok | - |
| DC pagtutol (DCR) | 1.5Ohm Max |
| Kasalukuyang rating (amps) | 190 mA |
| Kasalukuyang - saturation (ISAT) | - |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8504.50.8000 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Murata Electronics LQG15WZ39NG02J.
| Katangian ng produkto | ![]() |
![]() |
![]() |
|
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | LQG15WZ39NJ02J | LQG15WZ33NG02J | LQG15WZ39NG02D | LQG15WZ3N0C02J |
| Manufacturer | Murata Electronics | Murata Electronics | Murata Electronics | Murata Electronics |
| Supplier aparato Package | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
| Ratings | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Mga tampok | - | - | - | Simultaneous Sampling |
| Sukat / Dimension | - | - | - | - |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| Taas - Makaupo (Max) | - | - | - | - |
| Kasalukuyang rating (amps) | - | - | - | - |
| pagpapaubaya | - | - | - | - |
| Inductance Frequency - Test | - | - | - | - |
| Kasalukuyang - saturation (ISAT) | - | - | - | - |
| uri | - | - | - | - |
| shielding | - | - | - | - |
| inductance | - | - | - | - |
| Frequency - Self Resonant | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Material - Core | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Q @ Freq | - | - | - | - |
| DC pagtutol (DCR) | - | - | - | - |
LQG15WZ39NJ02JMurata ElectronicsEMC
LQG15WZ33NJ02JMurata ElectronicsEMC
LQG15WZ36NH02JMurata ElectronicsEMC
LQG15WZ3N1B02JMurata ElectronicsEMC
LQG15WZ3N0B02DMurata ElectronicsEMC
LQG15WZ33NG02JMurata ElectronicsEMC
LQG15WZ3N0C02JMurata ElectronicsEMCAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |














Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.