- Jess***Jones
- 2026/04/17
Gabay sa Numero ng Bahagi
Chip Monolithic Cap. Part Numbering.pdfDatasheets
GRT155R61E224ME01x Ref Sheet.pdfMga pagtutukoy ng GRT155R61E224ME01D Tech
Murata Electronics - GRT155R61E224ME01D Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Murata Electronics - GRT155R61E224ME01D
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Murata Electronics |
| Boltahe - Rated | 25V |
| pagpapaubaya | ±20% |
| Kapal (Max) | 0.022" (0.55mm) |
| temperatura koepisyent | X5R |
| Sukat / Dimension | 0.039" L x 0.020" W (1.00mm x 0.50mm) |
| serye | GRT |
| Ratings | AEC-Q200 |
| Package / Kaso | 0402 (1005 Metric) |
| Package | Tape & Reel (TR) |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| operating Temperature | -55°C ~ 85°C |
| Salalayan Type | Surface Mount, MLCC |
| Lead Style | - |
| Lead Spacing | - |
| Taas - Makaupo (Max) | - |
| Mga tampok | - |
| Pagkabigo Rate | - |
| kapasidad | 0.22 µF |
| Base Number Product | GRT155R61E |
| aplikasyon | Automotive |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8532.24.0020 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Murata Electronics GRT155R61E224ME01D.
| Katangian ng produkto | ![]() |
|||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | GRT155R61E224KE01D | GRT155R61E224KE01J | GRT155R61E225ME13D | GRT155R61E474ME01D |
| Manufacturer | Murata Electronics | Murata Electronics | Murata Electronics | Murata Electronics |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| Pagkabigo Rate | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| serye | - | - | - | - |
| kapasidad | - | - | - | - |
| Base Number Product | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Taas - Makaupo (Max) | - | - | - | - |
| Sukat / Dimension | - | - | - | - |
| aplikasyon | - | - | - | - |
| Mga tampok | - | - | - | Simultaneous Sampling |
| Lead Style | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Boltahe - Rated | - | - | - | - |
| temperatura koepisyent | - | - | - | - |
| pagpapaubaya | - | - | - | - |
| Lead Spacing | - | - | - | - |
| Kapal (Max) | - | - | - | - |
| Ratings | - | - | - | - |
I -download ang GRT155R61E224ME01D PDF Datasheets at Murata Electronics na dokumentasyon para sa GRT155R61E224ME01D - Murata Electronics.
GRT155R61C474KE01JMurata ElectronicsCAP CER 0.47UF 16V X5R 0402
GRT155R6YA105KE13JMurata ElectronicsCAP CER 1UF 35V X5R 0402
GRT155R61E474KE01JMurata ElectronicsCAP CER 0.47UF 25V X5R 0402
GRT155R61E105KE01JMurata ElectronicsCAP CER 1UF 25V X5R 0402
GRT155R61E224KE01JMurata ElectronicsCAP CER 0.22UF 25V X5R 0402
GRT155R61E225KE13JMurata ElectronicsCAP CER 2.2UF 25V X5R 0402Ang iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.