- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Iba pang mga kaugnay na dokumento
GRM Series Data Graphs.pdfMga pagtutukoy ng GRM1885C1H8R2CZ01J Tech
Murata Electronics - GRM1885C1H8R2CZ01J Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Murata Electronics - GRM1885C1H8R2CZ01J
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Murata Electronics |
| Boltahe - Rated | 50V |
| pagpapaubaya | ±0.25pF |
| Kapal (Max) | 0.035" (0.90mm) |
| temperatura koepisyent | C0G, NP0 |
| Sukat / Dimension | 0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm) |
| serye | GRM |
| Ratings | - |
| Package / Kaso | 0603 (1608 Metric) |
| Package | Tape & Reel (TR) |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| operating Temperature | -55°C ~ 125°C |
| Salalayan Type | Surface Mount, MLCC |
| Lead Style | - |
| Lead Spacing | - |
| Taas - Makaupo (Max) | - |
| Mga tampok | - |
| Pagkabigo Rate | - |
| kapasidad | 8.2 pF |
| Base Number Product | GRM1885C1H |
| aplikasyon | General Purpose |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8532.24.0020 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Murata Electronics GRM1885C1H8R2CZ01J.
| Katangian ng produkto | ||||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | GRM1885C1H8R2CZ01D | GRM1885C1H8R2BZ01J | GRM1885C1H8R2CA01J | GRM1885C1H8R2BA01J |
| Manufacturer | Murata Electronics | Murata Electronics | Murata Electronics | Murata Electronics |
| Ratings | - | - | - | - |
| temperatura koepisyent | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| Lead Style | - | - | - | - |
| aplikasyon | - | - | - | - |
| Taas - Makaupo (Max) | - | - | - | - |
| Mga tampok | - | - | - | Simultaneous Sampling |
| Base Number Product | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Lead Spacing | - | - | - | - |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Boltahe - Rated | - | - | - | - |
| kapasidad | - | - | - | - |
| Sukat / Dimension | - | - | - | - |
| Pagkabigo Rate | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Kapal (Max) | - | - | - | - |
| pagpapaubaya | - | - | - | - |
I -download ang GRM1885C1H8R2CZ01J PDF Datasheets at Murata Electronics na dokumentasyon para sa GRM1885C1H8R2CZ01J - Murata Electronics.
GRM1885C1H8R2WA01DMurata ElectronicsCAP CER 8.2PF 50V C0G 0603
GRM1885C1H8R3BA01DMurata ElectronicsCAP CER 8.3PF 50V C0G 0603
GRM1885C1H8R3WA01DMurata ElectronicsCAP CER 8.3PF 50V C0G 0603
GRM1885C1H8R4BA01DMurata ElectronicsCAP CER 8.4PF 50V C0G 0603
GRM1885C1H8R1WA01DMurata ElectronicsCAP CER 8.1PF 50V C0G 0603Ang iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.