- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Gabay sa Numero ng Bahagi
GCH188R71C474KE01-01.pdf.pdfIba pang mga kaugnay na dokumento
GRM Series Data Graphs.pdfDatasheets
GRM0225C1E9R0CA03x Ref Sheet.pdfMga pagtutukoy ng GRM0225C1E9R0CA03L Tech
Murata Electronics - GRM0225C1E9R0CA03L Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Murata Electronics - GRM0225C1E9R0CA03L
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Murata Electronics |
| Boltahe - Rated | 25V |
| pagpapaubaya | ±0.25pF |
| Kapal (Max) | 0.009" (0.22mm) |
| temperatura koepisyent | C0G, NP0 |
| Sukat / Dimension | 0.016" L x 0.008" W (0.40mm x 0.20mm) |
| serye | GRM |
| Ratings | - |
| Package / Kaso | 01005 (0402 Metric) |
| Package | Tape & Reel (TR) |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| operating Temperature | -55°C ~ 125°C |
| Salalayan Type | Surface Mount, MLCC |
| Lead Style | - |
| Lead Spacing | - |
| Taas - Makaupo (Max) | - |
| Mga tampok | - |
| kapasidad | 9 pF |
| Base Number Product | GRM0225C1E |
| aplikasyon | General Purpose |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8532.24.0020 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Murata Electronics GRM0225C1E9R0CA03L.
| Katangian ng produkto | ||||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | GRM0225C1E9R0BA03L | GRM0225C1E9R0WA03L | GRM0225C1E9R0DA03L | GRM0225C1E9R1CA03L |
| Manufacturer | Murata Electronics | Murata Electronics | Murata Electronics | Murata Electronics |
| Base Number Product | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| Mga tampok | - | - | - | Simultaneous Sampling |
| kapasidad | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| aplikasyon | - | - | - | - |
| temperatura koepisyent | - | - | - | - |
| Taas - Makaupo (Max) | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Lead Spacing | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| pagpapaubaya | - | - | - | - |
| Sukat / Dimension | - | - | - | - |
| Lead Style | - | - | - | - |
| Kapal (Max) | - | - | - | - |
| Ratings | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Boltahe - Rated | - | - | - | - |
I -download ang GRM0225C1E9R0CA03L PDF Datasheets at Murata Electronics na dokumentasyon para sa GRM0225C1E9R0CA03L - Murata Electronics.
GRM0225C1E910GA02LMurata ElectronicsCAP CER 91PF 25V C0G 01005Ang iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.