- Yuki***aka88
- 2026/05/26
Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $0.253 | $0.25 |
| 10+ | $0.205 | $2.05 |
| 30+ | $0.185 | $5.55 |
| 100+ | $0.159 | $15.90 |
| 500+ | $0.149 | $74.50 |
| 1000+ | $0.142 | $142.00 |
Mga pagtutukoy ng MP2332HGTL-P Tech
Monolithic Power Systems Inc. - MP2332HGTL-P Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Monolithic Power Systems Inc. - MP2332HGTL-P
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Monolithic Power Systems |
| Boltahe - Output (Min / Fixed) | 0.8V |
| Boltahe - Output (Max) | 13V |
| Boltahe - Input (Min) | 4.2V |
| Boltahe - Input (Max) | 13V |
| topology | Buck |
| Sabay-sabay na Rectifier | Yes |
| Supplier aparato Package | SOT-583 |
| serye | MP |
| Package / Kaso | SOT-583 |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Package | Tape & Reel (TR) |
| Type output | Adjustable |
| output Configuration | Positive |
| operating Temperature | -40°C ~ 125°C (TJ) |
| Bilang ng mga Outputs | 1 |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| tungkulin | Step-Down |
| Frequency - Paglipat | 1.2MHz |
| Current - Output | 2A |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Monolithic Power Systems Inc. MP2332HGTL-P.
| Katangian ng produkto | ![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | MP2331HGTL-P | MP2332CGTL-P | MP2333HGTL-P | MP2332HGTL-Z |
| Manufacturer | Monolithic Power Systems Inc. | Monolithic Power Systems Inc. | Monolithic Power Systems Inc. | Monolithic Power Systems Inc. |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Current - Output | - | - | - | - |
| Boltahe - Input (Min) | - | - | - | - |
| Supplier aparato Package | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Boltahe - Output (Min / Fixed) | - | - | - | - |
| Bilang ng mga Outputs | - | - | - | - |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| serye | - | - | - | - |
| Frequency - Paglipat | - | - | - | - |
| output Configuration | - | - | - | - |
| Type output | - | Current - Unbuffered | Voltage - Buffered | - |
| topology | - | - | - | - |
| Boltahe - Output (Max) | - | - | - | - |
| Sabay-sabay na Rectifier | - | - | - | - |
| tungkulin | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Boltahe - Input (Max) | - | - | - | - |
MP2333HGTL-PMonolithic Power Systems Inc.HIGH-EFFICIENCY, 3A, 18V, 1200KH
MP2333GTL-ZMonolithic Power Systems
MP2331CGTL-PMonolithic Power Systems Inc.2A, 24V, 650KHZ, FORCE CCM, SYNC
MP2333CGTL-ZMonolithic Power Systems Inc.3A, 18V, 650KHZ, FORCE CCM, SYNC
MP2332HGTL-ZMonolithic Power Systems Inc.HIGH-EFFICIENCY, 2A, 18V, 1200KH
MP2333CGTL-PMonolithic Power Systems Inc.3A, 18V, 650KHZ, FORCE CCM, SYNC
MP2332CGTL-ZMonolithic Power Systems Inc.2A, 18V, 650KHZ, FORCE CCM, SYNC
MP2331CGTL-ZMonolithic Power Systems Inc.2A, 24V, 650KHZ, FORCE CCM, SYNC
MP2331GTL-ZMonolithic Power Systems
MP2332CGTL-PMonolithic Power Systems Inc.2A, 18V, 650KHZ, FORCE CCM, SYNC
MP2333GTLMonolithic Power Systems
MP2332GTL-ZMonolithic Power Systems
MP2331HGTL-PMonolithic Power Systems Inc.HIGH-EFFICIENCY, 2A, 24V, 1200KH
MP2334DD-LF-ZMonolithic Power Systems
MP2333HGTLMonolithic Power Systems
MP2333HGTL-ZMonolithic Power Systems Inc.HIGH-EFFICIENCY, 3A, 18V, 1200KHAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |














Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.