- Yuki***aka88
- 2026/05/26
Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $1.00 | $1.00 |
| 10+ | $0.868 | $8.68 |
| 30+ | $0.785 | $23.55 |
| 100+ | $0.701 | $70.10 |
| 500+ | $0.663 | $331.50 |
| 1000+ | $0.647 | $647.00 |
Mga pagtutukoy ng MP2329CGG-Z Tech
Monolithic Power Systems Inc. - MP2329CGG-Z Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Monolithic Power Systems Inc. - MP2329CGG-Z
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Monolithic Power Systems |
| Boltahe - Output (Min / Fixed) | 0.6V |
| Boltahe - Output (Max) | 13V |
| Boltahe - Input (Min) | 4.5V |
| Boltahe - Input (Max) | 24V |
| topology | Buck |
| Sabay-sabay na Rectifier | Yes |
| Supplier aparato Package | 11-QFN (2x2) |
| serye | MP |
| Package / Kaso | 11-VFQFN |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Package | Tape & Reel (TR) |
| Type output | Adjustable |
| output Configuration | Positive |
| operating Temperature | -40°C ~ 125°C (TJ) |
| Bilang ng mga Outputs | 1 |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| tungkulin | Step-Down |
| Frequency - Paglipat | 700kHz |
| Current - Output | 6.5A |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Monolithic Power Systems Inc. MP2329CGG-Z.
| Katangian ng produkto | ![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | MP2329GG-Z | MP2329CGG-P | MP2329GG-P | MP2328CGTL-Z |
| Manufacturer | Monolithic Power Systems Inc. | Monolithic Power Systems Inc. | Monolithic Power Systems Inc. | Monolithic Power Systems Inc. |
| Supplier aparato Package | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Sabay-sabay na Rectifier | - | - | - | - |
| Boltahe - Input (Max) | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Bilang ng mga Outputs | - | - | - | - |
| Boltahe - Output (Min / Fixed) | - | - | - | - |
| output Configuration | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Boltahe - Input (Min) | - | - | - | - |
| Type output | - | Current - Unbuffered | Voltage - Buffered | - |
| tungkulin | - | - | - | - |
| topology | - | - | - | - |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| Boltahe - Output (Max) | - | - | - | - |
| Current - Output | - | - | - | - |
| Frequency - Paglipat | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
MP2330CGTL-ZMonolithic Power Systems Inc.3A, 24V, 650KHZ, FORCE CCM, SYNC
MP232EITexas Instruments
MP2330CGTL-PMonolithic Power Systems Inc.3A, 24V, 650KHZ, FORCE CCM, SYNC
MP232ECTexas Instruments
MP2329GG-PMonolithic Power Systems Inc.4.5 TO 24V, 6.5A, 105A LOW IQ, S
MP2329CGG-PMonolithic Power Systems Inc.4.5 TO 24V, 6.5A, 105A LOW IQ, S
MP2328CGTL-PMonolithic Power Systems Inc.HIGH-EFFICIENCY, 28V, 2A, 450KHZ
MP2330GTL-ZMonolithic Power Systems
MP2330HGTL-PMonolithic Power Systems Inc.HIGH-EFFICIENCY, 3A, 24V, 1200KH
MP2329GG-ZMonolithic Power Systems Inc.4.5 TO 24V, 6.5A, 105A LOW IQ, S
MP2328GTL-ZMonolithic Power Systems Inc.HIGH-EFFICIENCY, 28V, 2A, 450KHZ
MP2326GDMonolithic Power Systems
MP2328GTL-PMonolithic Power Systems Inc.HIGH-EFFICIENCY, 28V, 2A, 450KHZ
MP2328CGTL-ZMonolithic Power Systems Inc.HIGH-EFFICIENCY, 28V, 2A, 450KHZAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |














Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.