- Bran***Lewis
- 2026/05/11
PCN Assembly/Pinagmulan
Manufacturing Change 23/Feb/2021.pdfMga pagtutukoy ng S30720 Tech
Microchip Technology - S30720 Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Microchip Technology - S30720
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Microchip Technology |
| Boltahe - Forward (Vf) (Max) @ Kung | 1.1 V @ 200 A |
| Boltahe - DC Reverse (Vr) (Max) | 200 V |
| teknolohiya | Standard |
| Supplier aparato Package | DO-203AB (DO-5) |
| bilis | Standard Recovery >500ns, > 200mA (Io) |
| serye | S307 |
| Package / Kaso | DO-203AB, DO-5, Stud |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Package | Bulk |
| Operating Temperature - Junction | -65°C ~ 200°C |
| Salalayan Type | Stud Mount |
| Current - Reverse pagtagas @ Vr | 25 µA @ 200 V |
| Kasalukuyang - Average rectified (Io) | 85A |
| Kapasidad @ Vr, F | - |
| Base Number Product | S30720 |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | RoHS di-sang-ayon |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Microchip Technology S30720.
| Katangian ng produkto | ![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | S307020F | S307040F | S307050F | S30780 |
| Manufacturer | Microchip Technology | Microchip Technology | Microchip Technology | Microchip Technology |
| Supplier aparato Package | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
| Boltahe - Forward (Vf) (Max) @ Kung | - | - | - | - |
| teknolohiya | - | - | - | - |
| Current - Reverse pagtagas @ Vr | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| Kasalukuyang - Average rectified (Io) | - | - | - | - |
| Kapasidad @ Vr, F | - | - | - | - |
| Operating Temperature - Junction | - | - | - | - |
| Boltahe - DC Reverse (Vr) (Max) | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Base Number Product | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| bilis | - | - | - | - |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
I -download ang S30720 PDF Datasheets at Microchip Technology na dokumentasyon para sa S30720 - Microchip Technology.
S307050FMicrochip TechnologySTD RECTIFIER
S30780Microchip TechnologySTD RECTIFIER
S307040FMicrochip TechnologySTD RECTIFIER
S307010FMicrochip TechnologySTD RECTIFIER
S307060FMicrochip TechnologySTD RECTIFIER
S307030FMicrochip TechnologySTD RECTIFIER
S30740Microchip TechnologyRECTIFIER
S307020FMicrochip TechnologySTD RECTIFIER
S307AA0FMicrochip TechnologySTD RECTIFIER
S30760Microchip TechnologyDIODE GEN PURP 600V 85A DO5
S3076TTAMCC
S308 Q474-A-3SEMIKRONIGBT Module
S306ZL2XIMADENIGBT Module
S3078PBAMCCAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |














Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.