- Bran***Lewis
- 2026/05/11
PCN Assembly/Pinagmulan
Manufacturing Change 23/Feb/2021.pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $52.73 | $52.73 |
| 200+ | $21.04 | $4,208.00 |
| 500+ | $20.34 | $10,170.00 |
| 1000+ | $19.99 | $19,990.00 |
Mga pagtutukoy ng S20410 Tech
Microchip Technology - S20410 Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Microchip Technology - S20410
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Microchip Technology |
| Boltahe - Forward (Vf) (Max) @ Kung | 1.2 V @ 30 A |
| Boltahe - DC Reverse (Vr) (Max) | 100 V |
| teknolohiya | Standard |
| Supplier aparato Package | DO-203AA (DO-4) |
| bilis | Standard Recovery >500ns, > 200mA (Io) |
| serye | S204 |
| Package / Kaso | DO-203AA, DO-4, Stud |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Package | Bulk |
| Operating Temperature - Junction | -65°C ~ 200°C |
| Salalayan Type | Stud Mount |
| Current - Reverse pagtagas @ Vr | 10 µA @ 100 V |
| Kasalukuyang - Average rectified (Io) | 12A |
| Kapasidad @ Vr, F | - |
| Base Number Product | S204 |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | RoHS di-sang-ayon |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Microchip Technology S20410.
| Katangian ng produkto | ![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | S204100 | S204120 | S20405 | S20430 |
| Manufacturer | Microchip Technology | Microchip Technology | Microchip Technology | Microchip Technology |
| teknolohiya | - | - | - | - |
| Kapasidad @ Vr, F | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| bilis | - | - | - | - |
| Supplier aparato Package | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
| Base Number Product | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| Boltahe - Forward (Vf) (Max) @ Kung | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| Kasalukuyang - Average rectified (Io) | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Operating Temperature - Junction | - | - | - | - |
| Boltahe - DC Reverse (Vr) (Max) | - | - | - | - |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| Current - Reverse pagtagas @ Vr | - | - | - | - |
I -download ang S20410 PDF Datasheets at Microchip Technology na dokumentasyon para sa S20410 - Microchip Technology.
S20405Microchip TechnologySTD RECTIFIER
S20440Microchip TechnologyRECTIFIER
S204120Microchip TechnologyRECTIFIER
S20450Microchip TechnologySTD RECTIFIER
S20420Microchip TechnologyDIODE GEN PURP 200V 12A DO203AA
S204100Microchip TechnologyRECTIFIER
S2040Microchip TechnologyDIODE GEN PURP 400V 16A DO203AA
S20430Microchip TechnologySTD RECTIFIER
S2042BSTMicroelectronics
S2043B-10AMCC
S203ZLXIMADENIGBT Module
S203ZCXIMADENIGBT Module
S2044B-10AMCC
S2040NTECRAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |














Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.