- Bran***Lewis
- 2026/05/11
HTML Datasheet
MIC4827.pdfPCN Assembly/Pinagmulan
Multiple Devices Datasheet Update 15/Aug/2014.pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $1.198 | $1.20 |
| 200+ | $0.465 | $93.00 |
| 500+ | $0.448 | $224.00 |
| 1000+ | $0.44 | $440.00 |
Mga pagtutukoy ng MIC4827YMM Tech
Microchip Technology - MIC4827YMM Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Microchip Technology - MIC4827YMM
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Microchip Technology |
| Boltahe - Supply | 1.8V ~ 5.5V |
| uri | EL Lamp Driver |
| Supplier aparato Package | 8-MSOP |
| serye | - |
| Package / Kaso | 8-TSSOP, 8-MSOP (0.118", 3.00mm Width) |
| Package | Tube |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| operating Temperature | -40°C ~ 85°C |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| dalas | 60Hz ~ 1kHz |
| dimming | No |
| Current - Supply | 21 µA |
| Current - Output Source / Sink | - |
| Base Number Product | MIC4827 |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 2 (1 Year) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8542.39.0001 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Microchip Technology MIC4827YMM.
| Katangian ng produkto | ||||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | MIC4827YMM-TR | MIC4827BMM-TR | MIC4826YMM-TR | MIC4827BMM |
| Manufacturer | Microchip Technology | Microchip Technology | Microchip Technology | Microchip Technology |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Base Number Product | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Current - Output Source / Sink | - | - | - | - |
| Current - Supply | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| Supplier aparato Package | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| dimming | - | - | - | - |
| uri | - | - | - | - |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| Boltahe - Supply | - | - | - | - |
| dalas | - | - | - | - |
I -download ang MIC4827YMM PDF Datasheets at Microchip Technology na dokumentasyon para sa MIC4827YMM - Microchip Technology.
MIC4827BMMTRMicrel / Microchip Technology
MIC4830YMM/TRMicrel / Microchip Technology
MIC4827YMM/TRMicrel / Microchip Technology
MIC4826BMMTRMicrochip TechnologyLOW INPUT VOLTAGE, EL DRIVER
MIC4830YMMTRMicrel / Microchip Technology
MIC4826YMMTRMicrel / Microchip Technology
MIC4827BMMTSMicrel Inc.LOW INPUT VOLTAGE, 180VPP OUTPUT
MIC4827AYMMMicrel / Microchip TechnologyAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.