- Jess***Jones
- 2026/04/17
Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $68.685 | $68.69 |
Mga pagtutukoy ng JANTXV1N6311DUS/TR Tech
Microchip Technology - JANTXV1N6311DUS/TR Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Microchip Technology - JANTXV1N6311DUS/TR
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Microchip Technology |
| Boltahe - Zener (NOM) (Vz) | 3 V |
| Boltahe - Forward (Vf) (Max) @ Kung | 1.4 V @ 1 A |
| pagpapaubaya | ±1% |
| Supplier aparato Package | B, SQ-MELF |
| serye | MIL-PRF-19500/533 |
| Power - Max | 500 mW |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Package / Kaso | SQ-MELF, B |
| Package | Tape & Reel (TR) |
| operating Temperature | -65°C ~ 175°C (TJ) |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Impedance (Max) (Zzt) | 29 Ohms |
| Current - Reverse pagtagas @ Vr | 30 µA @ 1 V |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| ECCN | EAR99 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Microchip Technology JANTXV1N6311DUS/TR.
| Katangian ng produkto | ![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | JANTXV1N6311US/TR | JANTXV1N6311CUS/TR | JANTXV1N6312DUS/TR | JANTXV1N6310DUS/TR |
| Manufacturer | Microchip Technology | Microchip Technology | Microchip Technology | Microchip Technology |
| Power - Max | - | - | - | - |
| pagpapaubaya | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Impedance (Max) (Zzt) | - | - | - | - |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| Supplier aparato Package | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
| Current - Reverse pagtagas @ Vr | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| serye | - | - | - | - |
| Boltahe - Zener (NOM) (Vz) | - | - | - | - |
| Boltahe - Forward (Vf) (Max) @ Kung | - | - | - | - |
JANTXV1N6312DMicrochip TechnologyDIODE ZENER 3.3V 500MW DO35
JANTXV1N6312DUS/TRMicrochip TechnologyDIODE ZENER 3.3V 500MW MELF
JANTXV1N6310DUS/TRMicrochip TechnologyVOLTAGE REGULATOR
JANTXV1N6311USMicrochip TechnologyDIODE ZENER 3V 500MW MELF
JANTXV1N6311DUSMicrochip TechnologyDIODE ZENER 3V 500MW MELF
JANTXV1N6312Microchip TechnologyDIODE ZENER 3.3V 500MW DO35
JANTXV1N6311CUSMicrochip TechnologyDIODE ZENER 3V 500MW MELF
JANTXV1N6312DUSMicrochip TechnologyDIODE ZENER 3.3V 500MW MELF
JANTXV1N6312CUSMicrochip TechnologyDIODE ZENER 3.3V 500MW DO35
JANTXV1N6311Microchip TechnologyDIODE ZENER 3V 500MW DO35
JANTXV1N6311CMicrochip TechnologyDIODE ZENER 3V 500MW DO35
JANTXV1N6311US/TRMicrochip TechnologyDIODE ZENER 3V 500MW MELF
JANTXV1N6310DUSMicrochip TechnologyDIODE ZENER 2.7V 500MW MELF
JANTXV1N6312CUS/TRMicrochip TechnologyDIODE ZENER 3.3V 500MW MELF
JANTXV1N6310US/TRMicrochip TechnologyVOLTAGE REGULATOR
JANTXV1N6311CUS/TRMicrochip TechnologyVOLTAGE REGULATOR
JANTXV1N6310USMicrochip TechnologyZENER DIODE
JANTXV1N6312CMicrochip TechnologyDIODE ZENER 3.3V 500MW DO35Ang iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |














Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.