- Yuki***aka88
- 2026/05/26
Datasheets
AT27C010(L).pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $2.389 | $2.39 |
| 192+ | $0.953 | $182.98 |
| 512+ | $0.922 | $472.06 |
| 992+ | $0.906 | $898.75 |
Mga pagtutukoy ng AT27C010-45JC Tech
Microchip Technology - AT27C010-45JC Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Microchip Technology - AT27C010-45JC
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Microchip Technology |
| Sumulat Cycle Time - Word, Pahina | - |
| Boltahe - Supply | 4.5V ~ 5.5V |
| teknolohiya | EPROM - OTP |
| Supplier aparato Package | 32-PLCC (13.97x11.43) |
| serye | - |
| Package / Kaso | 32-LCC (J-Lead) |
| Package | Tube |
| operating Temperature | 0°C ~ 70°C (TC) |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Type memory | Non-Volatile |
| Size memory | 1Mbit |
| Organisasyon ng memorya | 128K x 8 |
| memory Interface | Parallel |
| memory Format | EPROM |
| Base Number Product | AT27C010 |
| Access Time | 45 ns |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | RoHS di-sang-ayon |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 2 (1 Year) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | 3A991B1B2 |
| HTSUS | 8542.32.0061 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Microchip Technology AT27C010-45JC.
| Katangian ng produkto | ||||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | AT27C010-45TC | AT27C010-45JI | AT27C010-45JU | AT27C010-45JU-T |
| Manufacturer | Microchip Technology | Microchip Technology | Microchip Technology | Microchip Technology |
| Supplier aparato Package | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
| memory Format | - | - | - | - |
| Organisasyon ng memorya | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Size memory | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Sumulat Cycle Time - Word, Pahina | - | - | - | - |
| Base Number Product | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| Type memory | - | - | - | - |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| teknolohiya | - | - | - | - |
| Boltahe - Supply | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| serye | - | - | - | - |
| Access Time | - | - | - | - |
| memory Interface | - | - | - | - |
I -download ang AT27C010-45JC PDF Datasheets at Microchip Technology na dokumentasyon para sa AT27C010-45JC - Microchip Technology.
AT27C010-45IUAtmel (Microchip Technology)
AT27C010-170DMAtmel (Microchip Technology)
AT27C010-25DM/883BAtmel (Microchip Technology)
AT27C010-25PIAtmel (Microchip Technology)
AT27C010-25DIAtmel (Microchip Technology)
AT27C010-17DM/883Atmel (Microchip Technology)
AT27C010-20PCATAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.