- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Datasheets
S/R304 Series.pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $97.95 | $97.95 |
| 200+ | $39.08 | $7,816.00 |
| 500+ | $37.78 | $18,890.00 |
| 1000+ | $37.13 | $37,130.00 |
Mga pagtutukoy ng 1N4529R Tech
Microchip Technology - 1N4529R Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Microchip Technology - 1N4529R
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Microchip Technology |
| Boltahe - Forward (Vf) (Max) @ Kung | 1.19 V @ 90 A |
| Boltahe - DC Reverse (Vr) (Max) | 1000 V |
| teknolohiya | Standard |
| Supplier aparato Package | DO-5 (DO-203AB) |
| bilis | Standard Recovery >500ns, > 200mA (Io) |
| serye | - |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Package / Kaso | DO-203AB, DO-5, Stud |
| Package | Bulk |
| Operating Temperature - Junction | -65°C ~ 200°C |
| Salalayan Type | Stud Mount |
| Current - Reverse pagtagas @ Vr | 10 µA @ 1000 V |
| Kasalukuyang - Average rectified (Io) | 40A |
| Kapasidad @ Vr, F | - |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Microchip Technology 1N4529R.
| Katangian ng produkto | ![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | 1N4528R | 1N4529 | 1N4526 | 1N4525 |
| Manufacturer | Microchip Technology | Microchip Technology | Microchip Technology | Microchip Technology |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Kasalukuyang - Average rectified (Io) | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| Current - Reverse pagtagas @ Vr | - | - | - | - |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| Boltahe - Forward (Vf) (Max) @ Kung | - | - | - | - |
| Boltahe - DC Reverse (Vr) (Max) | - | - | - | - |
| Kapasidad @ Vr, F | - | - | - | - |
| Operating Temperature - Junction | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| teknolohiya | - | - | - | - |
| bilis | - | - | - | - |
| Supplier aparato Package | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
I -download ang 1N4529R PDF Datasheets at Microchip Technology na dokumentasyon para sa 1N4529R - Microchip Technology.
1N4525Microchip TechnologySTANDARD RECTIFIER
1N4530Microchip TechnologySTANDARD RECTIFIER
1N4526Microchip TechnologySTANDARD RECTIFIER
1N4527Microchip TechnologySTANDARD RECTIFIER
1N4528Microchip TechnologySTANDARD RECTIFIER
1N4528RMicrochip TechnologySTANDARD RECTIFIER
1N4529Microchip TechnologySTANDARD RECTIFIER
1N4531NTE Electronics, IncDIODE GEN PURP 75V 125MA DO34
1N4527RMSCIGBT Module
1N4526RMSCIGBT Module
1N4525RMSCIGBT ModuleAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |














Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.