- Bran***Lewis
- 2026/05/11
PCN obsolescence/ eol
DK OBS NOTICE.pdfDisenyo/Pagtukoy ng PCN
label marking chg 29/DEC/2020.pdfHTML Datasheet
SKM15 Series.pdfDatasheets
SKM15 Series.pdfMga pagtutukoy ng SKM15A-12 Tech
MEAN WELL USA Inc. - SKM15A-12 Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa MEAN WELL USA Inc. - SKM15A-12
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | MEAN WELL |
| Boltahe - Output 4 | - |
| Boltahe - Output 3 | - |
| Boltahe - Output 2 | - |
| Boltahe - Output 1 | 12V |
| Boltahe - Isolation | 1.5 kV |
| Boltahe - Input (Min) | 9V |
| Boltahe - Input (Max) | 18V |
| uri | Isolated Module |
| Supplier aparato Package | - |
| Sukat / Dimension | 1.00" L x 1.00" W x 0.39" H (25.4mm x 25.4mm x 9.9mm) |
| serye | SKM15 (15W) |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Power (Watts) | 15 W |
| Package / Kaso | 6-DIP Module |
| Package | Tube |
| operating Temperature | -40°C ~ 80°C (With Derating) |
| Bilang ng mga Outputs | 1 |
| Salalayan Type | Through Hole |
| Mga tampok | Remote On/Off, OCP, OVP, SCP |
| husay | 87% |
| Current - Output (Max) | 1.25A |
| Base Number Product | SKM15 |
| aplikasyon | ITE (Commercial) |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8504.40.9580 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa MEAN WELL USA Inc. SKM15A-12.
| Katangian ng produkto | ||||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | SKM15B-12 | SKM15A-15 | SKM15C-12 | SKM15C-15 |
| Manufacturer | MEAN WELL USA Inc. | MEAN WELL USA Inc. | MEAN WELL USA Inc. | MEAN WELL USA Inc. |
| Boltahe - Output 2 | - | - | - | - |
| Boltahe - Output 3 | - | - | - | - |
| Base Number Product | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| husay | - | - | - | - |
| aplikasyon | - | - | - | - |
| Boltahe - Input (Min) | - | - | - | - |
| Boltahe - Output 1 | - | - | - | - |
| Current - Output (Max) | - | - | - | - |
| Boltahe - Input (Max) | - | - | - | - |
| Boltahe - Isolation | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Boltahe - Output 4 | - | - | - | - |
| Sukat / Dimension | - | - | - | - |
| Supplier aparato Package | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Bilang ng mga Outputs | - | - | - | - |
| Power (Watts) | - | - | - | - |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| Mga tampok | - | - | - | Simultaneous Sampling |
| serye | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| uri | - | - | - | - |
I -download ang SKM15A-12 PDF Datasheets at MEAN WELL USA Inc. na dokumentasyon para sa SKM15A-12 - MEAN WELL USA Inc..
SKM15GB123DSEMIKRONIGBT Module
SKM151FSEMIKRONIGBT Module
SKM151FRSEMIKRONIGBT Module
SKM151FCSEMIKRONIGBT Module
SKM151CSEMIKRONIGBT Module
SKM152GA123SEMIKRONIGBT Module
SKM151RSEMIKRONIGBT Module
SKM151ARSEMIKRONIGBT Module
SKM15GD100DSEMIKRONIGBT Module
SKM152GA123DSEMIKRONIGBT ModuleAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.