- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Disenyo/Pagtukoy ng PCN
Datasheet Chg 06/May/2016.pdfPCN Assembly/Pinagmulan
Mult Dev 05/Jun/2023.pdfNumero ng bahagi ng PCN
Device Symbolization Change 13/Jun/2023.pdfMga pagtutukoy ng TLC2274AQPWRQ1 Tech
Texas Instruments - TLC2274AQPWRQ1 Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Texas Instruments - TLC2274AQPWRQ1
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Texas Instruments |
| Boltahe - Supply Span (min) | 4.4 V |
| Boltahe - Supply Span (Max) | 16 V |
| Boltahe - Input Offset | 300 µV |
| Supplier aparato Package | 14-TSSOP |
| magbaling Rate | 3.6V/µs |
| serye | Automotive, AEC-Q100, LinCMOS™ |
| Package / Kaso | 14-TSSOP (0.173", 4.40mm Width) |
| Package | Tape & Reel (TR) |
| Type output | Rail-to-Rail |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| operating Temperature | -40°C ~ 125°C |
| Bilang ng Circuits | 4 |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Gain Bandwidth Product | 2.25 MHz |
| Current - Supply | 4.8mA (x4 Channels) |
| Current - Output / Channel | 50 mA |
| Current - Input Bias | 1 pA |
| Base Number Product | TLC2274 |
| Type amplifier | General Purpose |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Texas Instruments TLC2274AQPWRQ1.
| Katangian ng produkto | ||||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | TLC2274AQPWRG4Q1 | TLC2274AQDRQ1 | TLC2274AMPWREP | TLC2274AQDRG4 |
| Manufacturer | Texas Instruments | Texas Instruments | Texas Instruments | Texas Instruments |
| serye | - | - | - | - |
| magbaling Rate | - | - | - | - |
| Current - Supply | - | - | - | - |
| Current - Output / Channel | - | - | - | - |
| Boltahe - Input Offset | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Supplier aparato Package | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
| Base Number Product | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| Gain Bandwidth Product | - | - | - | - |
| Type output | - | Current - Unbuffered | Voltage - Buffered | - |
| Current - Input Bias | - | - | - | - |
| Boltahe - Supply Span (Max) | - | - | - | - |
| Boltahe - Supply Span (min) | - | - | - | - |
| Bilang ng Circuits | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Type amplifier | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
I -download ang TLC2274AQPWRQ1 PDF Datasheets at Texas Instruments na dokumentasyon para sa TLC2274AQPWRQ1 - Texas Instruments.
TLC2274CDRG4Texas InstrumentsIC OPAMP GP 2.25MHZ RRO 14SOIC
TLC2274AQDRG4Q1Texas Instruments
TLC2274AMJBTexas InstrumentsIC OPAMP GP 4 CIRCUIT 14CDIP
TLC2274CDBTexas InstrumentsIC OPAMP GP 4 CIRCUIT 14SOIC
TLC2274CNSTexas InstrumentsIC OPAMP GP 4 CIRCUIT 14SO
TLC2274CNE4Texas InstrumentsQUAD LOW-NOISE RAIL-TO-RAIL OPERAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.